Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Turejee Mapinduzi enzi za Nyerere

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by President Elect, Sep 3, 2011.

  1. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Namkumbuka 'Uncle Tom' alishirikiana kina McGhee, na wanajeshi kadhaa kutaka kumpindua Nyerere enzi hizo. Kama kuna walioshiriki na wako hai, basi watujuze kash-kash zilivyokuwa.
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Watakuja wataalam wa kutungatunga story za uongo ilimradi wa-comment.
     
Loading...