Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tupunguze sare za ndoa!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Oct 21, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    helo guys how r u?
    natumaini wote nyi mko vyema kabisa....kwa wale mliokwisha oa aina shaka hapa ni kwa kuwakumbusha wale wanaotarajia kuoa jamani ndoa nyingi za sasa zimekuwa azidumu,azikai,zinakatisha tamaa kabisa
    labda wengi wanafunga ndoa kwa sababu tofauti na kujikuta aliekuwa nae si wake baada ya ndoa....
    ni wakati wako wewe unaetarajia kuoa keshokutwa muda bado unao..usioe just kama unavaa sare za ndoa...oa mke.mume uliepewa na MUNGU mkiwa na sababu muhimu.....

    si wakati wa kufnga ndoa just john kao jana ,andrew anaoa jumapili,sheila mwezi wakumi mmh na mimi lazima mwezi wa kumina mbili..labda niwachekeshe huku tankibovu kuna jiran zangu weote vijana mmoja akaoa,tuna mazoea ya kukaa pamoja kupeana story....za maisha..jamaa alipooa he akaja akaniambia unajua nini br nami wacha mwezi ujao nikapeleke mahari na kumvisha pete mchumba wangu..uwezi amini yule mtotot wa kichaga akaenda kuvishwa pete hiyo ilikuwa mwezi january,,,jamaa ukimtajia ndoa lini tena kaka anakwambia polepole,,,heri huyu alietaka kukimbilia haraka akashtuka..so usiogope kile ni kifungo ch maisha br n sis,ukiona hali ngumu hata ijumaa tandika daluga waachie ujumbe jamani kutokana na sababu hii na ile sitoweza kufunga ndoA,...mungu atakuheshimu zaidi kwanza kwa kujilinda na kumlinda yule bint ambae akuwa wako

    Nakumbushia tuache kuvaa sare za ndoa..usioe just natakiwa kuoa umri umeenda,ama naina ameolewa lazima ntafute namiwangu weeee utakutana na kima mbaya nae atakwambia nilikuwa natafuta wa kufanananami nahisi ni wewe ukiingia ndani penalt unacheza mwenye..unashangilia mwenyewe nakama unafungwa unalia mwenyewe uko ndani sie atupo tena
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa
    bt ni km kamali sam taim huwez jua.....labda ndyo labda siyo...MAOMBI YANAHITAJIKA ZAIDI KATIKA JAMBO ILI
    UKIMSHIRIKISHA MUNGU yote yatakuwa ya furaha na aman!!!
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kama hapa naona kaka mmoja anahaha kuoa kisa marafiki zake wote wameoa ..
    hapa anatafuta tatizo ndani ya tatizo
     
  4. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    sasa wewe Pdidy hujui kuwa waanaume wengine hii ndo strategy yao wanayotumia kumega hawa wadada, kwani ukiwatangazia ndoa tu wanakuwa kama wamepagawa kwa furaha!mzee unamega kiulaiiiiiini kisha unasepa!Acha kuuza siri za ofisi nje banaaaaaaaa!!!!!
     
Loading...