Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tupo wangapi? Jokes!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Crocozilla, Oct 20, 2012.

  1. Crocozilla

    Crocozilla JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 60
    HII NI ZAIDI YA TUPO WANGAPI :-

    Jamaa alikuwa ulaya akamtumia mama yake email:

    "Mama nina UKIMWI"

    Mama yake akajibu:

    Usirudi kabisa kijijini mwanangu maana :-

    Ukirudi wewe utamuambukiza mkeo,

    Mkeo atamuamkukiza kaka yako,

    Kaka yako atamuambukiza hausigeli,

    Hausigeli atamuamuambukiza baba yako,

    Baba yako atamuambukiza dada yangu,

    Dada yangu atamuambukiza mume wake,

    Mume wake ataniambukiza mimi,

    Mimi nitamuambukiza dereva wetu,

    Dereva atamuambukiza dada yako,nadada yako km unavyomjua atakiambukiza kijj kzm!ww 2ma pesa 2 ubki huko huko MWANANGU!!!
     
  2. h

    hidekel Senior Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    derava atamuambukiza muimba kwaya ambaye atamuambukiza house boy wa mchungaji ambaye atamuambukiza mke wa mchungaji
     
  3. Mr Q

    Mr Q JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 3,175
    Likes Received: 1,581
    Trophy Points: 280
    Mchngj atamwambukiza yule mama anayefanyiwaga maombi kila jioni
     
  4. L

    Loli Senior Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahahahaaaa! Mbavu zanguuu!! Yeuwiii... Umenifurahisha sana. Kweli kila mtu "Tulizana".
     
  5. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Du! Nice message, ujumbe unatahadharisha kwamba endapo utasambaza hilo gonjwa kuna nafasi kubwa ukaambukiaza ndugu zako.
     
  6. I

    Isaack Daniel Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona balaa,mpo kijiji kizima du!Imetisha

    PO WANGAPI :-

    Jamaa alikuwa ulaya akamtumia mama yake email:

    "Mama nina UKIMWI"

    Mama yake akajibu:

    Usirudi kabisa kijijini mwanangu maana :-

    Ukirudi wewe utamuambukiza mkeo,

    Mkeo atamuamkukiza kaka yako,

    Kaka yako atamuambukiza hausigeli,

    Hausigeli atamuamuambukiza baba yako,

    Baba yako atamuambukiza dada yangu,

    Dada yangu atamuambukiza mume wake,

    Mume wake ataniambukiza mimi,

    Mimi nitamuambukiza dereva wetu,

    Dereva atamuambukiza dada yako,nadada yako km unavyomjua atakiambukiza kijj kzm!ww 2ma pesa 2 ubki huko huko MWANANGU!!![/QUOTE
     
  7. T

    Tumainib New Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hi msg ni noma. tulizana washkaji
     
Loading...