Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tupo tayari kutatua tatizo la umeme

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by COALS, Jul 27, 2011.

  1. C

    COALS New Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamii,.
    nikiwa mmoja wa wazalendo na wapenda maendeleo ya nchi yangu, na mwanaharakati niniye guswa na matatizo yanayo ikumba jamii ya kitanzania hasa kutokana na athari za kisiasa, napenda kutumia jamii forum kuwafikia wanaharakati wote kuwa tumejitolea wenyewe kwa kusaidia na wadau wengine kuwekeza kwenye umeme,.hivyo tunawaomba watu wote kama wewe, au unamfahamu mtanzania anae miliki eneo kihalali eneo lenye makaa ya mawe (coal) basi awasiliane nasisi kupitia jamii forum..aache namba yake ya simu au email yake tutampigia ili tufanye naepartnership au kutuuzia maeneo yake ya makaa ya mawe ili sisi tuyatumie kuzalisha umeme ndani ya miaka 2 baada ya kufanya DD (DUE DELLIGENCE)..sifa ya mkaa uwe na less than 0.6 sulphur, pia uwe na kuanzia 6200kcal..we pay cash after DD.
    thanks
    acha email yako, au namba ya simu hapa au tuma contact zako kwenda 0757 74 50 65..thanks..
     
  2. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tunaweza tumethubuta na tutashinda.kazeni buti wakubwa.hongereni kwa moyo wa kizalendo.vip mmejaribu kuwasiliana na serikali ili mmilikishwe eneo?
     
  3. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,993
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Wewe ni Rostam nini kwanini ununue kama unauchungu! na usiingie nao ubia na hao wenye maeneo nao pia wafaidike Haya magamba yanatengeneza Matatizo then yanajifanya yana uchungu ati wauziwe maeneo Wasaidie nchi au mtatoa huo umeme bure? hii nchi inatakiwa ishikwe na watu wenye akili iwafyekeni nyie mumiani
     
  4. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu soma vizuri hapo kwenye Bold..., hayo mengine unayosema labda ni sawa lakini option ya Ubia pia ameiweka...
     
  5. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #5
    Jul 28, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Huu ndio uzalendo wa kweli! Haya watu wenye hayo maeneo fanyeni hima tuliokoe taifa analoliangamiza mkweree!
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Are u sure?I think this is trap!Anyway let see!
     
Loading...