Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tupime afya zetu kabla ya 2009

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Pdidy, Dec 26, 2008.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,582
    Likes Received: 1,631
    Trophy Points: 280
    wanandugu hali ya sasa imekuwa ni ya hatari na ukimwi umekuwa si kwa wakubwa tu mpaka watoto wa shule na wengi wameamua kukimbilia kulekule
    wazo langu tujitahidi kupima kabla ya 2009 tujue tunaanzaje 2009 ama kuendelea ama kuacha kabisa.kupumbuka ukiwa na ugonjwa huu ukiendelea kuendekeza sana ngono unakufa mapema ......
    nawatakia kila la kheri YA MWAKA MPYA all JF N NON JF MEMBERS
    CIAO
     
  2. M

    Mtu wa Kawaida JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2008
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 201
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tukishapima tuyakubali na matokeo. Hii itatuweza kujilinda vyema kwa mwaka 2009. Manake tusipokubali matokeo itakuwa kazi bure kupima.
     
Loading...