Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

""tupige marufuku kuingia na mifuko ya plastick airport""

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Nov 25, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    nahisi tunaitaji sasa na sie tuwe wasafi kwa hili
    serikali ya rwanda imepiga marufuku mtu yoyote atakaeingia na mfuko wa plastick kuchanwa chanwa ama kuchukuliwa mzigo wake na hili ni ktkt kuweka safi mandhari ya jiji
    kwa upendo mkubwa nkaona wapendwa watanzania viongozi wetu mnaonaje na sie tukafanya hili kwa yoyote atakaeingia nchini iwe wewe ama mjombawako ama shangazi yako....usiniulizze uhai ya 50
    Lukuvi kashakimbia jiji...
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ni wazo zuri sana,viongozi wetu wanapaswa kuwa makini na afya za wananchi!
     
Loading...