Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tupia Maneno Picha Hizi Za: Ali Hassan Mwinyi, Hassan Diria wakiwa na Michael Jackson (Wacko Jacko)

Discussion in 'Jamii Photos' started by Iselamagazi, Jul 1, 2012.

  1. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0




    Michael+Jackson1.jpeg michaelj.jpg
     
  2. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mmh! Mzee Ruksa alikuwa bado mvi hazijamtembelea wakati huo! Nadhani ilikuwa mwaka 1992.
     
  3. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 3,174
    Likes Received: 1,045
    Trophy Points: 280
    Japokuwa nilikuwa shabiki wa muziki wa Michael Jackson, kitendo cha Michael Jackson kupokewa na Waziri wa mambo ya nje (Diria) na raisi wa nchi kum-entertian Michael Jackson (Mwinyi) kilikuwa ni kulidharirisha taifa. Ni sawa na JK kwenda Spain na kuomba kwenda kuangalia mazoezi ya Madrid. Ujinga mtupu.
     
  4. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Mbona wengine wamepiga picha na 50 cent na becham!
     
  5. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kweli umenena mkuu!
     
  6. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
  7. M

    Mboerap Senior Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwani mwinyi kumwalika ikulu ni kipi cha ajabu?Michael alishakanyaga White House achilia mbali haka kaikulu kenu ka BONGO. .
     
  8. leh

    leh JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35

    umeona eh.. mbona macelebs wanajichanganya na mawaziri siku zote huko mamtoni
     
  9. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mmh na hivyo vitambaa vya kufuma kunako Ikulu, kaaazi kweli kweli!
     
  10. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nimekatiza tu hapa!
     
  11. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Michael Jackson's visit to the Reagan White House in 1984 vipi hapo pia walijishushia hadhi..??! acha fikra dhaifu wewe..

    [​IMG]




    hapa akiwa na BUSH

    [​IMG]


     
  12. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Watanzania ni wakarimu sana. Wakati mwingine ukarimu wetu unatufanya tuonekane wajinga au tumejishusha. Sidhani kama tunapungukiwa chochote kuwa wakarimu.
     
  13. mtwa mkulu

    mtwa mkulu JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2014
    Joined: Sep 11, 2013
    Messages: 2,025
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    mi simo
     
  14. mtwa mkulu

    mtwa mkulu JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2014
    Joined: Sep 11, 2013
    Messages: 2,025
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    mi simo nairudisha tu
     
Loading...