Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tupia baadhi ya maneno ya nyimbo za zamani.(lyrics)a.k.a ''zilipendwa''

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by stevoh, Oct 18, 2012.

  1. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ''afrooo afroo mamaa oo mtoto wa kisagane mamaa
    Salamuu uu zangu nakutumia popote ulipo zipokee
    Wasalimie ndugu na wazazi wako mamaa ee
    Popote walipo bibiii''




    ''Kolo kolola mama kolola kolola x2
    Embe dodo embe dodo limelala mchanganii...''



    ''thamani ya mke ni mavazii kula vizuri kulala vizuri
    Na sheria kudumisha ndoa na watoto wakooo AMIGOO...''


    KUKOREKTI KUNARUHUSIWA...
     
  2. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,861
    Trophy Points: 280
    Mimi Kuna Huu:

    ...msichanaa wa suraa nzuri,....kitu gani kinakufanya usiolewe.
    Elimu unayo ya kutosha,....hata ng'ambo ukaenda ukarudi.
    Ona watoto wa nyuma yako,wameolewa wamekuacha ukihangaika...

    Yaani nikiusikia huu mwimbo,nafreeze ghafla,cjui kwa nini.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 555
    Trophy Points: 280
    Nidhamu ya kazi ni msingi wa mafanikio bora kazini, viongozi na wafanyakazi lazima wote muwe na nidhamu, migogoro na migongano makazini ni ukosefu wa nidhamu
     
  4. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Unajisema mwenyeweee hahaha
     
  5. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Salute
     
  6. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,650
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Chukua huu unaitwa Mawazo.Ulikuwa maarufu miaka ya 1980..

    Nilitembea jijini daresalama nikakutana na binti mmoja,
    nikamweleza ninavyompenda na yeye akasema amekubali,
    Kisha yake akanipa ahadi niende kwake nikamtembelee.

    Kesho yake niliamka mapema ili niwahi ile ahadi
    kwani asije akanielewa, pengine nina ahadi ya kiswahili.

    Nilipofika nyumbani kwake eeh,
    Nikayakuta makundi ya watu jamani,
    Wakaniambia et amefariki usiku wa jana kuamkia leo, mawazooo,
    mawazooo jamani...
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,860
    Likes Received: 5,257
    Trophy Points: 280
    Oooh solembaaaaaa!

    Nitakuwa sifiki nyumbani kwako,aibu niliyo ipata nikubwa sana,...............

    Ungenieleza ukweli solemba kuliko kunidanya ooohh
    nimeitimiza ahadi ambayo si ya kweli................

    Huu wimbo naupenda sana.
     
  8. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Georgina, georgina
    Umeniachia masikitiko,
    Georgina wa mama....
     
  9. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    tatanta talalala tan talan talaa''

    Upo huu hapa
    ''Kweli Muusa ulivyoniwowa
    Sura yaaanguu haikua na alama hata mojaa,
    Nilinooona kama ngohima ya kilindeee''


    ''naleta mashita kwako baba parokoox2 mimi na mama ya watoto nyumbani kivumbe na jasho,
    nyumbani hapakaliki hapalaliki,
    Kisa na mkasa parokoo sieeelewii ee!!??''
     
  10. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,861
    Trophy Points: 280
    Umejuaje?
    Yani % zote.
     
  11. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,461
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    mungu ibariki afrika
    Wabariki viongozi wake
    Heshima umoja na amani
    Hizi ni ngao zetu afrika na watu wake
    Ibariki, afrika, ibariki, afrika
    Tubariki watoto wa aafrika...
     
  12. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hahahahha
     
  13. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa hali ya sasa nahisi hii nyimbo inaanza kuingia kwenye kundi husika hapo juu
     
  14. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    by mushroom band. . . .
    Mama we, mpenzi nitakufa
    sikiza, natega masikio
    tabia yako, si nzuri hata wajua wewee
    nimechoka, hebu jaribu tena
    nashindwa, mpenzi nakusihi tafadhali. . . .
    umfikie laazizi wangu popote alipo!!!!!
     
  15. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ngoja nitupie hizi hapa
    1. idara yetu ya uhamiaji inalo jukumu kubwa sana.... kuwakaribisha wageni na kulinda mipaka yetu... idara yetu ya uhamianji inalo jukumu kubwa sana
    2. tttcl.... simu kwa maendeleo
    3. general tyre toka arusha ... tanzania
     
  16. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    tena jamani naomba mnikumbushe huu wimbo aliimba nani:

    AM GOING BACK TO KENYA
    AM GOING AFRICA
    MY HOME IS AFRICA

    BYE BYE AMERICA
    AM GOING AFRICA
    MY HOME IS AFRICA
     
  17. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    1. embe dodo embe dodo....
    limelala chit chat (.....) kabuka....
    na mazoea liwe langu la milele..
    ................................

    2. Itawezekanaje kufanya mapenzi
    pasipo na bikiraaa....
    heri niwe pekee yanguu mamaaa
    heri niwe peke yanguuuuu
    ......................................


    sauti inakwama kwama sijastua.... lete tundovu baridi kwanza tusafishe koo
     
  18. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wanawake wazuri wazuri wameoolewa/ yamebaki manung'aembe yanahangaika!/... Nikumbusheni hao ni kina nani watu wapi sijui.
     
  19. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    by mushroom band. . . .
    Mama we, mpenzi nitakufa
    sikiza, natega masikio
    tabia yako, si nzuri hata wajua wewee
    nimechoka, hebu jaribu tena
    nashindwa, mpenzi nakusihi tafadhali. . . .
    umfikie laazizi wangu popote alipo!!!!!
     
  20. W

    Wajad JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Ni kinda langu ni lenye rangi ya chungwa, maringo yake na mwendo vinanikosha, nachoka kabisa. . . . . .
     
Loading...