Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tupewe na risiti jamani!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Aug 6, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    Mmmmmh kwa hili nimechoka
    kuna watu waniibia serikali kweli lakini na awa ndugu zetu wanaotuhudumia lazima nao
    waijali kidogo serikali....nimeomba kama mko karibu nao waambieni nao wawe wanatoa
    hata risiti incase hata wakikufanyia so unawatafuta kupitia risiti zao

    Ni kweli huduma nzuri mnato je kama kwenye basi wanatoa tiketi ya sh.250 sembuse sh.15,000-20,000

    kwenu wana accountant tunaomba design ya vitu vitakavyokuwa kwenye risiti za watu hawa tuwasaidie

    Tumechoka tunatoa hela kubwa hata risiti upati na hii itawasaidia hata kama wakitoa huduma nzuri mtu anaona tu contact kwenye risiti kwa ukumbusho anaamua kukumbushia....
     
  2. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    biashara haramu yoyote duniani haina risiti na pia haina VAT
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hivi unaongelea nini hapa maana Topic zako ziko mfululizo ww?
     
  4. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Risiti no way...ukikamatwa nayo home utasemaje..?
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    Pole mama natoka mama samhani kwa kukukwaza ;;;
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    Pole tena mama kumbe tunachunguzwa we umetuma ngapi kwa nini unataka kumzidi fulani eeehhh
    samahani tena ntakuwa natoa thanks tu mama natuma mara moja usiku ukiwa umelala mama
    ni kutokuwa busy kazini tunapotezea muda tu jf mmaama pole sana.....
     
  7. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Uholanzi wanatoa risiti na wanalipishwa kodi,kila jumamosi wanapimwa afya ukienda unaoneshwa kadi.
     
  8. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ndio unazidi kuchanganya mambo?..FL amekuuliza unaongelea nini ndio ukavurunda kabisa badala ya kumuelewesha unachoongelea....
     
  9. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    :A S-confused1:
     
  10. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mnh weee nawe saa nyengine!:disapointed:
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    hivi ni biashara gani hasa inaongelewa hapa?
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Sisi watu wamazingira hatutopenda kuwa na makaratasi mengi! wasitoe risiti
     
  13. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    SIKU MOJA SAMSONIMFALILA ALINAMBIA NISOME KITABU CHA DANIEL KUNA HABARI YA SANAMU YENYE MCHANGANYIKO WA SHABA,CHUMA NA UDONGO....YALE MANENO HUWA HAYANITOKI KWA KWELI......nadhani hapa anaongelea wanaopokea sadaka na mafungu ya kumi.....yawe yanatolewa risiti for future reference.....ili ukipata baraka unasema because nilitoa sadaka kwa mama lwakatare..........ILA HUDMA YA UKAHABA NA ISHINDWE KWA JINA LA YESU ALIYE HAI.......TUOE NA WAKE ZETU WATATUPA KILICHO BORA ZAIDI YA HUDUMA ITOLEWAYO RISITI....HIYO 15,000-20,000 UKIACHA NYUMBANI NI BREAKFAST AMA LUNCH AMBAYO NYUMBANI WATOTO WATAMWAGA DUA ILI BABA UPATE TENA ZAIDI NA ZAIDI.....! AAAMMMEN....!
     
  14. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #14
    Aug 9, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Bihashara haramu ya ngono! kujiuza machangudoa wawe wanatembea na mihuri , vitabu vya risiti na kalamu, watasahau kubeba zana sasa , halafu ile kasi ya chapchap inapungua, na hapo inabidi wafungue ofisi kabisa
     
  15. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #15
    Aug 9, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wenyewe wameshaelewa wala uspate tabu
     
  16. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #16
    Aug 9, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    AMEN,Ubarikiwe kwa kutochukulia familia yako kama mzaha :A S 8:
     
  17. Ramwai

    Ramwai Member

    #17
    Aug 9, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    _ wala dawa sio kuoa kwn hata akioa aweza kwenda tafuta vinavyouzwa Tabia haina dawa
     
  18. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #18
    Aug 9, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    risiti za dukani/gengeni unazo ngapi leo hii mpaka utake na hizi?! basi mwishowe utataka muandaliwe menu na prices zake:)
     
  19. R

    Ramos JF-Expert Member

    #19
    Aug 9, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Alaf sometimes unatakiwa ku-retire kama feza uzotumia ulichua imprest. sasa bila risiti itakuwaje...
     
  20. M

    MWAMOSHI Member

    #20
    Aug 13, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huduma unayopata inalingana na pesa unayotoa ,kariakoo sokoni mbona huombi risiti?kwenye mabaa mbona hamuombi risiti
     
Loading...