Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tupeni tathmini, upepo wa ushindi CHADEMA ukoje katika kata hizi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kashaijabutege, Oct 17, 2012.

  1. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    1.Bangata-Arusha
    2.Darajambili-Arusha
    3.Msalato-Dodoma
    4.Mpwapwa-Mpwapwa
    5.Magomeni-Bagamoyo
    6.Lwenzera-Geita
    7.Bugarama-Kahama
    8.Mwawaza-Shinyanga
    9.Vugiri-Korogwe
    10.Tamsta-Lushoto
    11.Makata-Liwale
    12.Mneromiembeni-Nachingwea
    13.Mlangali-Ludewa
    14.Luwumbu-Makete
    15.Mpepai-Mbinga
    16.Mletele-Songea
    17.Ipole-Sikonge
    18.Kiloleli-Sikonge
    19.Miyenze-Tabora
    20.Karitu-Nzega
    21.Mpapa-Mbozi
    22.Myovizi-Mbozi
    23.Lubili-Misungwi
    24.Kilema-Kusini-Moshi
    25.Nanjarou/Reha-Rombo
    26.Mtibwa-Mvomero
    27.Mahenge-Ulanga
    28.Likokona-Nanyumbu
    29.Kitangiri-Newala

    Ningefurahi kujua kama CHADEMA kimesimamisha wagombea katika kata zote, na kama ni hivyo, tupatiwe orodha ya wagombea. Je CDM makao makuu wametuma timu za kutia nguvu katika kila kata?

    Je katika kata hizi 29, kuna kata ngapi ambazo CHADEMA wanatetea zibaki mikononi mwao?
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mimi nataka kujua huko mahenge.
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye rangi nyekundu nimefatilia kwa siku mbili kameni za kata hizo upepo ni mzuri sana kwa chadema....
     
  4. M

    Malata Junior JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,318
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    kilema kusini moshi CDM itashinda kwa asilimia 75.
     
  5. s

    sokoinei JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,835
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi sisemi muamuz dakika90
     
  6. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kama chaguzi zitakuwa fair maeneo mengi tutafanya vizuri.
     
  7. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    23.Lubili-Misungwi
    24.Kilema-Kusini-Moshi
    25.Nanjarou/Reha-Rombo
    26.Mtibwa-Mvomero
    27.Mahenge-Ulanga
    28.Likokona-Nanyumbu
    29.Kitangiri-Newala

    Ningefurahi kujua kama CHADEMA kimesimamisha wagombea katika kata zote, na kama ni hivyo, tupatiwe orodha ya wagombea. Je CDM makao makuu wametuma timu za kutia nguvu katika kila kata?[/QUOTE]
     
  8. R

    Rweye JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,736
    Likes Received: 1,306
    Trophy Points: 280
    kwa ipole-sikonge ushindi CDM ni 75% na kiloleli bado ni 50%,kutoka juu na mkoani hatujapata sapoti yoyote so far.
     
  9. M

    Molemo JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Tutaomba mkuu Tumaini Makene atusaidie hili.
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Mtu sahihi wa kukupa ukweli ni mtu anaefika mwenye mikutano tena ni vizuri ukaenda mikutano yote na ukipata kuongea na baadhi ya wakazi wa maeneo husika ni vizuri zaidi...
     
  11. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,134
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    Hivi kunawagombea wa chadema kata zote?
     
  12. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Tunaomba majibu ya msingi:

    1. CHADEMA kimesimamisha wagombea katika kata zote? Ni kina nani?
    2. Je, kuna uratibu kutoka makao makuu ili kusaidia kampeni katika kata husika?

    Binafsi nimechoka kusikia Darajambili kila siku!

    Chaguzi hizi ndogo ni kiashirio (inference) cha hali ya kiasa sasa hivi na hata itakavyokuwa mwaka 2014. Tuache siasa za mitandaoni, tufanye kazi.
     
  13. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,134
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    Kaka sikia nikuambie CHADEMA ni Arusha mjini, Moshi Mjini,labda Mbeya Mjini kwine hakuna kitu. Wanataka kuwaaminisha wananchi tu lakini bado hawajajipanga. Wakipata ka kata kamoja basi kelele hizo.

    NB: Hawawezi kuchangia thread hii maana iko direct.
     
  14. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Bila uratibu mzuri, ushindi sio rahisi kiasi hicho. Kampeni nazo zinachangia sehemu kubwa ya ushindi.
     
  15. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #15
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    CHADEMA imesimamisha wagombea BORA kwenye kata zote hizo,hadi sasa tuna 80% ya kata zote hizo
    Kata za Arusha,Bangata na Daraja mbili wagombea wa CHADEMA wanasubiri kuapishwa tu.
     
  16. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,134
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    Tatizo hujaelewa swali.
    Hebu jibu swali la msingi. Sema kweli! Wamesimamisha wagombea kata zote? Taja majina, Je wataenda kupiga kampeni?
    La sivyo itakuwa propaganda
     
  17. H

    Hiraay Member

    #17
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa maoni yangu kata zifuatazo ni ngumu CDM kuzichukua:

    Vugiri - Korogwe
    Tamsta- -Lushoto
    Makata- -Liwale
    Mpepai - Mbinga
    Ipole - Sokonge
    Kiloleli - Sikonge
    Miyenze - Tabora
    Lokokona - Nanyumbu
     
  18. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #18
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    cdm wako sawa sawa sana kikampeni hasa arusha na moro.
     
  19. ABEDNEGO CHARLES

    ABEDNEGO CHARLES JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kuna uwezekano mkubwa CDM kushinda Msalato-Dodoma. Mashambulizi yanayoongozwa na Mh John Mnyika yamekaa vizuri.
     
  20. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mvomero nimetoka huko jumapili. hali ni mbaya sana kwa magamba japo makala anagawa hela kama njugu. Cdm itatetea kiti chake kwa ushindi mnono. Ikumbukwe kiti kilikuwa wazi baada ya diwani wa chadema kufariki dunia.
     
Loading...