Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tupeni hizo habari mbaya kuhusu msanii dimond

Discussion in 'Celebrities Forum' started by figganigga, Aug 7, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    mitaani wanasema maneno tofauti. Mara ya mwisho nasikia msanii dimond anaumwa ila sijasikia kazidiwa au anapumua vibaya. tupeni maendeleo yake coz watu washaanza kulia. Mia
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Hizo habari zilizagaa tangia juzi ila rafiki yake Shetta DarStAmInA amesema kwama Diamond yupo fiti.
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,776
    Likes Received: 4,637
    Trophy Points: 280
    Hata wewe!!.....
     
  4. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    wengine wanasema eti laana ya babake imeanza kumtesa kama ilivyokuwa Kanumba..ila bado tunae.
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    mambo vipi Matola? hujambo wewe? karibu shemejio anapika. Mia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    asante kwa taarifa mkuu. Mia
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    Hilo la kusema yupo fit ni uongo sababu kalazwa hospital. Mia
     
  8. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wajenzi huru kazini
     
  9. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,400
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    ha ha ha kazi imeanza
     
  10. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,467
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180

    Mi mwenyewe kanistua....dah
    Figganigga na Diamond wapi na wapi?
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,776
    Likes Received: 4,637
    Trophy Points: 280
    Hili Taifa sijui sasa linaekea wapi? maana hawa Bongo movie + Ubongo wa Fleva sasa naonekana wanataka kulisilimisha Taifa ili kila mtu awe mpenziwa vitu vya kipuuzi puuzi, kuna thread humu nimeuliza Mkasi hasa ndio kipindi gani zaidi ya kuona mtu akinawishwa miguu na kungwaliwa kucha?
     
  12. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Watu wanajifanya hawafuatilii ila wanajua wanachojifanya hawakifuatilii!!!!matola na chomba acheni kuact wazee!
     
  13. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Matola naona humu hamkufai, labda ungerudi jukwaa la Siasa ukapige siasa. Usitake kila mtu apende unachokipenda na achukie usichokipenda. Huko kuoshwa miguu na kukwanguliwa kucha ndiko vijana wa kisasa wanachofurahia (u might be a little old for this dude)
     
  14. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,467
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180

    Muuza Sura hapa ingekuwa ni habari ya Jay Moe ningechangia usiku na mchana.
    Huyu Dogo nakuhakikishia ni Big G, hawa ndio wale wasanii ambao ili wabaki juu ni lazima wazushe skendo.
    Huyu Dogo anajizushia skendo ili Miuza Sura na wenzio mpate cha kumfuatilia.
    Tazama alivyowaburuza kama watoto wadogo kuanzia kwa skendo ya kumvalisha pete huyo ushuzi mwenzie, kisha akawaokota kuwa wameachana, mara wakarudiana, mara sijui wameonekana Hotel gani, mara sijui wameachana, mara Jockate akaingilia, mara Diamond akakataa kupokea Hela ya wema aliyotunzwa, mara sijui Diamond katua na Helcopter, mara Mama Wema kawachamba maadui wa Mwanawe kwenye TV, mara Wema anadai yeye ndie alikuwa wa Kanumba, mara sijui Wema anapambana na Wolper, Wema mara kanunua Nyumba ya Gharama, mara Diamond agombana na Baba yake, Mara Diamond anaumwa sijui kichocho, mara Wema atangaza kwenda BBA nxt Year...

    na wanateka magazeti ya Marangi rangi ili mradi tu habari zao ziwe zinatolewa kwenye magazeti yenu hayo yaliyojaa matangazo ya waganga.

    Fanculo

    Mpaka mtakaponitumbukiza kwenye Nyumba ya Milele sintawakubali wasanii Wema Sepetu na Diamond.
     
  15. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wale wanaotumia compass. wakikuchoka na ukienda kinyume na matakwa yao, you are finished.
    Muulizeni.......mba
     
  16. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    sasa wewe unasema uwafuatilii wala huwakubali,lakini umetoa summary yao ya ukweli...yani ni zaidi ya kuwakubali..mkuu kwa nini unaidhulumu nafsi kiasi hicho!!!ahahahaahahahaha!!
     
  17. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,467
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Ukishakuwa maarufu lazima ukubali skendo...
    sio kila siku watasifu lazima watapiga dongo...
    Kuna Wengine hawapitishi hata wiki wamefanya jambo...
    Na wengine wakiona hawaskiki watajifanya wana skendo...
    Chomba ni yuleyule umaarufu haujanibadilisha...
    Kipara hakuna nywele style ya kiduku itapita...

    Am so Famous...
     
  18. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,467
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180

    Hivyo vitu vyooote nilivyokutajia vimo humuhumu.
    Tuliza kiuno chini utaona tu habari zao.
     
  19. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    basi makubwa. Mia
     
  20. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #20
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu mi nataka nireport abuse. Hilo neno la Kiitaliano umelitumia kwa bahati mbaya ama ulidhamiria?!
     
Loading...