Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tupendekeze slogan inayofaa kwa uchaguzi wa 2010

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by TzPride, Aug 5, 2010.

  1. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Wanajamvi ni muhimu tukatengeneza slogan nzuri kwa ajili ya uchagu huu. Mimi napendekeza kati ya hizi moja itumike:

    KATAA CCM, KATAA UFISADI

    KURA KWA CCM NI KURA KWA UFISADI

    SEMA HAPANA KWA UFISADI, USIPIGIE CCM KURA

    n.k.

    Lete maoni yenu tufanikishe shughuli muhimu hii.
     
  2. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    1. Kataa rushwa ,tuizime ccm
     
  3. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Kataa fisadi kwa kutochagua kijani
     
Loading...