Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tupeane taarifa juu ya mazingira ya kazi kwa ngos na mashirika yafuatayo.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kimla, Apr 30, 2011.

  1. K

    Kimla JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2011
    Joined: Jun 8, 2008
    Messages: 1,111
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Ndugu zangu naomba mnisanidie kunipatia elimu juu ya NGos na mashirika yafuatayo, hasa juu mishara,kukua kitaaluma, uhakika wa kibarua chako na amani uwapo kazini.Mashirika hayo ni:-
    FAO tanzania,
    Wildlife conservation society of Tanzania
    Technoserve
    Lando'keswako arusha
    African wildlife foundation , ya Arusha pia.

    Natanguliza shukrani kwa elimu.
     
  2. K

    Kimla JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2011
    Joined: Jun 8, 2008
    Messages: 1,111
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Do! Inaonekana na watu wachache wamewahi kufanya kazi kwenye hizo ngos ambao wanapitia JF. Sasa hizi taarifa tutazipata wapi kama siyo hapa?
     
Loading...