Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tupe mchanganuo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Jun 30, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tina ana kasuku kadhaa na cage kadhaa kwa ajili ya kubebea hao kasuku.Akiweka kasuku wanne wanne katika kila cage,cage moja inabaki tupu.Akiweka kasuku watatu watatu katika kila cage,kasuku mmoja anabaki nje.Tina alikuwa na KASUKU wangapi na CAGE ngapi?[onyesha njia].
     
  2. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    I don't need to rush,ntatoa jibu baada ya 5hrs if not yet answered!
     
  3. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kasuku sawa, na hiyo cage ndo nini? Si wote Wainglishi humu wajameni. Huwenda ninalo jibu je!
     
  4. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nimekosa neno zuri la kiswahili mkuu wangu,ila cage=kibanda cha kufugia kasuku!
     
  5. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,592
    Likes Received: 3,833
    Trophy Points: 280
    Usijibu hata kesho kama hujapata jibu, kuwa mvumilivu...mambo mazuri hayahitaji haraka.
    Ndo natoka ofisini...be back here as soon as i get the chance.
    Nyc challenge by the way! I like...
     
  6. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    linanichanganya sana, labda ningejua hao kasuku wamekufa au ni hai?,
    pia hizo cage hazijatoboka kweli?
     
  7. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    najaribu
    tufikirie x inawakikisha idadi ya kasuku na y idadi ya cages;
    kisha
    x/(y - 1) = 4 na (x - 1)/ y = 3
    kisha inakuwa;
    4y - 4 = x na 3y = x - 1.
    ukifanya hayo maswali kwa njia yoyote utapata x = 16 na y = 5.
    hivyo alikuwa na cages 5 na kasuku 16
     
  8. WAKUNJOMBE

    WAKUNJOMBE Senior Member

    #8
    Jul 1, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 188
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    mkuu hapo cage zipo 5 na kasuku 16""""
     
  9. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    We ni bad news,yaani unatisha mkuu,congrats!
     
  10. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Thanx broda,b blecd!
     
  11. Ballerina

    Ballerina JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Teh teh teh teh...............visingizio kibao!
     
  12. Ballerina

    Ballerina JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    naona wife kakupa desa hapo Pota,mmependezaaaa........
     
  13. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    tehetehee... za kupewa changanya na za kwako
     
Loading...