Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tupange namna ya kupinga mathimisho ya miaka 50 uhuni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by 3squere, Dec 6, 2011.

  1. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Tupeane mbinu namna tunaweza weka mipango ya kuweka mgomo baridi au moto tuakikishe ujumbe umefika kwa mafisadi na serekali yao nasubiria nani kawai
     

    Attached Files:

  2. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hiyo picha hapo juu imewekwa na maroboti wa kwenye komputer ni noma
     
  3. MANI

    MANI Platinum Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,851
    Likes Received: 869
    Trophy Points: 280
    Hivi kweli kuna kitu cha kujivunia kweli au ni kutaka sifa tu!
     
  4. m

    mbweta JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tumethubutu, Tumekwama, Tunajipanga upya.
     
  5. Biznocrats

    Biznocrats JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna haja kila mtu siku ya sherehe ya miaka hamsini akatoka na bakuli kuelekea ofisi yoyote ya kimataifa iliyo karibu ili kutoa ujumbe kwa serikali na kwa watoa misaada kwamba watanzania hatufurahii hata kidogo na tendo la nchi yetu kuwa omba omba wakubwa kiasi hiki baada ya kujitawala kwa miaka hamsini. Kwamba viongozi wetu wanatudhalilisha sana wanapotembea na mabakuli ya kuombea misaada nje ya nchi ingawaje wao wanaona ni sawa tu. Kwamba wanatudhalilisha wanapokosa misaada walioahidiwa wanaanza kulia lia kama watoto wadogo.
     
Loading...