Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tupacmania: Nyimbo gani ya 2pac unai-feel deep down!

Discussion in 'Entertainment' started by Killuminati, Apr 5, 2009.

  1. Killuminati

    Killuminati JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2009
    Joined: Apr 24, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Tupac kama tumjuavyo wote ni mmojawapo wa wataalam wa hip hop na Rap kwa pamoja ambaye hajawahi kutokea. Swali la burudani ni kuwa kama ni fan wake, je nyimbo gani ya 2pac unai-feel na reason it?. Nikiwa fan wake mi naipenda Black jesus kwa sababu ya concept nzima behind the song which is actually not the Jesus who is black but the person who can lead black people from their struggle or oppression!! Whats your favourite again?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Apr 5, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,095
    Trophy Points: 280
    Aisee I can't just narrow it down to one song...naupenda 'Brenda's got a baby' kwa sababu ana adress social issues katika mambo ya unprotected sex na personal responsibility. Brenda ni msichana wa miaka 12. Anazaa mtoto ambaye hawezi kumlea. Ni case ya mtoto kuzaa mtoto na failure ya jamii nzima kuwajibika. Brenda ni metaphor ya wasichana wadogo wanaopata mimba na kuishia kuwatupa watoto wao. Inasikitisha!

    Naupenda pia "Trapped". Kwenye huu anaelezea mambo ya police brutality na jinsi polisi walivyo crooked. Halafu baada ya huu wimbo ndio LA riots zikaja...definitely he knew what he was talking about maana hata yeye alikuwa victim wa police brutality!

    'To live and die in LA'....this is one of those feel good type of songs giving you a glimpse of eveyday life in LA (from his vantage point, of course)

    Man..Pac has so many hits it's not fair to just pick one...
     
  3. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,582
    Likes Received: 1,893
    Trophy Points: 280
    That is true man
     
  4. S

    Semjato JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2009
    Joined: Jun 26, 2008
    Messages: 219
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    yeah,ana many hits na sio fair kutaja moja ndio bora...but ikinibidi sana nitaitaja aint mad at cha....
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,060
    Likes Received: 9,769
    Trophy Points: 280
    So many great hits, RIP Tupac

    [ame=http://www.youtube.com/watch?v=JlQcJAjYxaI]YouTube - 2pac-gotta keep ya head up[/ame]
     
  6. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    HIS rasping delivery and the effortless seductively rhymes over harsh,syncopated beats ensures that B.I.G will always be number one in hiphops pantheon of fame,the rest including TUPAC will be content with being second best
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    kumbe unajua muziki? nilifikiri unajua soulja boy na weezey
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Apr 8, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,095
    Trophy Points: 280
    Hahahahaha...ndio mambo gani hayo sasa unataka kenigeuzia kibao? Soja boi si wewe bana.....
     
  9. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Huu unanikumusha mzee wa TALK BOX, yaani Rogers Troutman. Hapa G-Funky limetulia sana na unaisikia kabisa kazi ya D.R.E. na Dr. Dre.

    [ame=http://www.youtube.com/watch?v=padvnsLUhUM]YouTube - Tupac - Only God Can Judge Me[/ame]

    Hapa na Snoop walitelezasafi sana. Sikuweka Carli. Love maana unafahamika sana. Hapo ndipo unaona team iliyomzunguka haikuwa ya kawaida. Kuanzia Roger na Talk box yake, George Clinton (The Dogg Father), Dre, na group lote la death row record.

    [ame=http://www.youtube.com/watch?v=73hVXL_-oQw]YouTube - 2Pac, Nate Dogg, Outlawz & Top Dogg - All About U[/ame]
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    ndio zako yuuuuuuuuuuu.......nakushangaa wewe unaeshabikia type za akina wayne.....
     
  11. Killuminati

    Killuminati JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2009
    Joined: Apr 24, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33

    sijakuelewa hapa mkuu, are you sure of what you talkin' about?? 2pac second best?? Please do your homework. B.I.G ni mzuri ila si kihivyo sana mbele ya Pac. Simple and clear otherwise elaborate your facts.
     
  12. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Baby don't cry (keep ya head up) naupenda sana, una ujumbe mzuri na kumfanya mtu sanasana mwanamke asikate tamaa akipatwa na tatizo maishani. Rap zake nyingi zilikuwa na ujumbe kwa jamii tofauti na siku hizi.

    California love pia kwa kudance naupenda kwa kweli, flow nzima ya wimbo ni kali.

    In short Tupac is dead but his legacy lingers!
     
  13. Dilunga

    Dilunga JF-Expert Member

    #13
    Apr 8, 2009
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 679
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wengi tu wapenzi wa Tupac lakini si wote "tumjuavyo Tupac hajawahi kutokea."

    Walikuwepo, na wapo, wengine waliotikisa ulimwengu wa hip hop kama au kupita Tupac. Rakim, Jay Z, Cool G Rap, Nas, KRS One, Big Daddy Kane, Notorius B.I.G, L.L. Cool J, ni baadhi ya walio katika ligi hiyo hiyo ya 2pac.
     
  14. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2009
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - Big Dady Kane, L.L. Cool J, na Cool G Rap hawaingii hapo na hao watoto wadogo, ingaawa umewaacha Heavy D, Ice Cube, Easy E, na Ray Base
     
  15. Killuminati

    Killuminati JF-Expert Member

    #15
    Apr 9, 2009
    Joined: Apr 24, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    ok mkuu, my bad. Ila from my point of view as individual, hakuna mkali wa Rap zaidi ya Mr. Shakur, ninakubali kuwa wengi walianza na legends wa rap ila Tupac took it the whole new level, not in terms of sales but popularity na we still enjoy his music. I cant listen to Cool J stuff now but 2pac's work is classic. Notorious B.I.G anaweza kwenda kwenye category hiyo pia.


    NI mtazamo wangu tu.
     
  16. S

    Semjato JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2009
    Joined: Jun 26, 2008
    Messages: 219
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    we nini banaaa,acha fujo!
     
  17. S

    Sahiba JF-Expert Member

    #17
    Apr 9, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ok ana nyingi but you can still pick one and to me every time I listen to DEAR MAMA I am getting so emmotion.

    SAHIBA.
     
  18. Dilunga

    Dilunga JF-Expert Member

    #18
    Apr 9, 2009
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 679
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hapana, ungemaanisha kwamba umekosea, na si kusudi, basi ungebadilisha kwenye posti ya mada. Umetuongelea wote. Jiongelee. Halafu tuendelee na mjadala.

    Si wote tunaojua au kukubaliana kwamba "Tupac hakuwahi kutokea" zaidi yake. Japo tunampenda na kumuenzi, wapo walio ligi moja nae, au kumpita, na nirudie wachache, kina Rakim, Nas, Jay Z, Notorious B.I.G na KRS One.
     
  19. Mujuni2

    Mujuni2 Senior Member

    #19
    Apr 9, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    inayoniacha ni ile "It aint Easy" kwenye album ya ME AGAISNT THE WORLD, lyrics na beats zimeenda shule
     
  20. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #20
    Apr 9, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,950
    Likes Received: 1,212
    Trophy Points: 280
    tupac rather makavelli was not availlable for the comments......ila kwanini tusiwe wakweli tuuu..HIT'EM UP...mzeeeeeeeeiyaaa alitisha...mwenyewe aliwahi kufanya interview akakiri kuwa that was his best..classical hip hop.....mwananchi aliisambaratisha badboy kuanzia mlinzi wa getini ofisini kwao mpaka boss na mkewe na watoto nyumbani....NAUPENDA SANA WIMBO HUO.........ila watoto wa sikuhizi huyu lil wizzy naona kama anaweka his feet on pac's shoes...lets hope ataweza he;s comin gud
     
Loading...