Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tupac or TI

Discussion in 'Entertainment' started by Nyani Ngabu, May 18, 2009.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    May 18, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Nasikiliza redio hapa na wana hii nani zaidi ambayo mimi naona ni ya kijinga kwa sababu wanawalinganisha watu ambao wako katika madaraja tofauti.

    Nani zaidi: Tupac au TI?
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    leo ni jumatatu na unasikiliza redio gani pia utupe briefs za hao wanaoshindanishwa.
    homework
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    May 18, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    hot1079atl....
     
  4. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2009
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    T.i mwenyewe alishasema 2pac is the king...so hakuna ushindani hapo ila wanamchallenge "the regend huko aliko..rest in peace thug".



    ....................................
    All i can see was ma mama eyes no one knows ma struggle they only see is troble...
     
Loading...