Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuowe wanawake wenye hekima.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by ISSA SHARAFI, Apr 26, 2012.

  1. ISSA SHARAFI

    ISSA SHARAFI JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 407
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa mmoja aliishi sana mjini baada ya kutoka kwao kijijini kwa muda mrefu,baadae jamaa aliamua kuoa na akaona bora ampeleke mke wake kwa wazazi wake kijjni. Wazazi wa yule jamaa walikuwa wamezeeka sana. Baada ya kufika hom na mkewe (kwa wazazi) waliandaa chakula na kula wote kwa pamoja lkn ghafla yule mwanamke alianza kucheka na kusema "kweli tembea uone mengi leo chakula nakula na nyani...!!" Yaani wale wazazi wa mumewe. JE,ungekuwa ww ungechukua uamuzi gani?
     
  2. R

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Ningemtuma akawalete watoto wa hao nyani popote atakapowapata aniletee mmoja ama anionyeshe
     
  3. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nimesonya!
    + kicheko cha hasira na tafakuri.
     
  4. P

    Praff Senior Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ningemchapa kisha ningempa talaka.
     
  5. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pchuuu....kha ata mimi nimesonya bhana,haiwezekani.
     
  6. Higash

    Higash JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 818
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    ningempa kipigo cha golota vstyson
     
  7. S

    SHERRIE Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ningemkaba hapo alipo hadi macho yangemtokea utosini halafu ningempiga picha na kuipost kwenye fb wall na twitter page yake. Title: nyani mpya.
     
  8. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    alisahau usemi wa ukipenda boga penda ua lake, lakn hapo kakutukana na ww sasa. duh kweli kuna watu mishipa ya haya ilishalegea
     
  9. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,134
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    Ni wewe nn yamekutokea?
     
  10. M

    Mr. Magena Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namkanumba
     
  11. ISSA SHARAFI

    ISSA SHARAFI JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 407
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani umesikia mi nimooa au huelewi nnaposema jamaa mmoja?
     
  12. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Hekima inapimwa kivipi? Na mtu anaipata wapi?
     
Loading...