Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuongee na mengine

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by shoke, Oct 7, 2011.

  1. s

    shoke New Member

    #1
    Oct 7, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona suala la kazi lime kuwa ndio mada kuu? Tuongee na mengine
     
  2. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,434
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    hueleweki, tegemea kupondwa na ugeni wako.

    hata hivyo karibu jamvini
     
  3. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Foristance I may ask;Hv hili jukwaa ni la nini?
     
  4. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huu ni upuuzi ningekuwa mode ningepiga ban hawa wageni wenye akili mgando
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hajui kuwa kunamajukwaa mengi tumsaidie badala ya kumlaumu jama!
     
  6. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Du AMA kweli ugeni mbaya! MWE!!
     
  7. E

    Emeka Onono Senior Member

    #7
    Oct 8, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pumbavu ww! Hayo mengne kajadili huko kwenye majukwaa mengne sio hapa,ukiwa mgen piga hodi sio unaingia tu mpaka chumbani bushoke wewee!
     
  8. c

    costa Member

    #8
    Oct 8, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jukwaa lenyewe ndo linavyotaka,hapa ni kazi tu ........!!!!
     
  9. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    labda utuambie ww unataka kuzungumzia nn ili nasi tukusaidie kujadili pamoja nawe
     
  10. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kumbuka lakini uko jukwaa gani. we ungependa tuongee nini?
     
  11. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nyie Kula Kulala Mnatabu nyie, yaani mpaka leo mtu hajui umuhimu wa kazi? Hawa ndio wanaolelewa na vibabu au Majimama.
     
  12. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Msameeni bure
     
  13. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ndio mana nimemuuliza yy yuko na ishu gani ili akiitaja tutamwelekeza jukwaa la kuipeleka mana yy anauliza juu ya kwann watu wanaongelea tu maswala ya kazi wakati mengine ya kuongelea yako na ameulizia jukwaa la nafasi za kazi sasa yy alitaka kule watu waongelee nn kama sio maswala ya kazi..................... sorry if i get u wrong
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Mengine yapi?
     
  15. p

    prindi Member

    #15
    Oct 8, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kweli kikulacho kinguon kwako katokea wapi huyu ajui alipo
     
  16. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,995
    Trophy Points: 280
    umetokea wapy wewe
     
  17. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    zamani tuliwaita warugaruga watu kama hawa.
     
  18. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ukiongea hivyo unamsifia!ujue URUGARUGA ni bonge ya sifa ati!
     
  19. P

    Pawaga JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    yy hajui jukwaa jingine zaidi ya hili yan anajua akingia jf anaenda moja kwa moja hapa hajui kuwa yapo na majukwaa mengne,.ni kumsaidia tu hakuna sbb ya kumponda
     
  20. m

    mchakachuaji Member

    #20
    Oct 9, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu hana tofauti na yule waziri na mbunge aliyesema"mimi naliombea taifa wao wananipiga picha na kusema eti nimelala"
     
Loading...