Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuongee asubuhi star tv(live):mada ni maandamano ya chadema.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TUNTEMEKE, Mar 11, 2011.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wadau ebu tufuatilie tuone kitakachozungumzwa.,ni kuanzia saa moja na nusu asubuh hii.
     
  2. TITAN

    TITAN JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Awana jipya wamesha nunuliwa Mm sipotezi muda wa kuangalia,
     
  3. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,032
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    John Mnyika kakacha!
     
  4. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimewakubali washikaji wote walioko studio wako safi.
     
  5. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa mtazamo wa wazunguzaji wote chadema iku juu kwa kuwa wote wapo pamoja na chadema.
     
  6. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hao madogo wa SAUT wanajitahid sana!
     
  7. TITAN

    TITAN JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi sana
     
  8. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyu mtangazaji inaonekana anamuogopa sana huyu grayson nyakarungu kwa kuwa anamkatisha sana.
     
  9. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    then, mtatujuza yaliojiri!!
     
  10. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Bashir ally ni muoga wa kusema ukwel.
     
  11. Nungunungu

    Nungunungu JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 13, 2007
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bahati mbaya wanafunzi wa vyuo vikuu wanafanya mitihani hivyo post mtaziona chache. Tawi la chadema la JF mtaliona limepwata hadi wamalize likizo.
     
  12. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    du mkuu kama kweli ivi,naona post chache. Vp si kwamba wengi wako kwenye maofisi sa izi. Unajua pilika za kwenda kazini na zile morning briefing ndo zimewaweka watu bize!?
     
  13. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    AKINA NANI WAPO STUDIO (waalikwa)
     
  14. n

    nndondo JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Bashiru amekua mnafiki matokeo yake kaishia kujichanganya, huyu mtangazaji wa mwanza bogus kabisa kujikomba ndio yule aliyeshushuliwa na Slaa wakati wa kampeni. Grayson amenyanyaswa sana na mtangazaji lakini kila alipotoa ni bomu, scud kwa kwenda mbele, huyu lawyer ndio kabisa kamaliza na kuua kishenzi na nimefurahi hakuwa intimidated na kupambanishwa na mwalimu wake, nasikitika Mnyika hakuhudhuria studio ya Dar maana anngemtengeneza Bashiru kama mshikaki, Abbass Mwinyi my foot, hana ubavu hao ndio wale wale the likes of watoto wa Gadafi
     
  15. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,331
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Huyu mtangazaji nilimdharau tangu ile siku alipoharibu interview yake na Dr.Slaa.Yahya upo wapi?Irudisheni ile star tv ya mijadala motomoto kama kipindi kile cha mgogoro wa kambi ya upinzani bungeni.
     
  16. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Paul mabuga mtangazaji wa star tv ni mtangazaji kilaza kuliko wote hapa nchini. Hajui kuendesha mijadala kwa sababu anaegemea upande mmoja unaounga mkono serikali, pia anawakatishakatisha wazungumzaji na kuchelewa kuruhusu simu. Simpendi. Bora vipindi viendeshwe na mkongwe samadu hassan, rymond nyamwihula au yahya mohamed, they are very smart.
     
  17. Juaangavu

    Juaangavu JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 884
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nina kiu ya kujua ni nini kimejiri huko, waungwana mwamweza kutudokeza hata kidogo au ni lini wanafanya marudio.
    Elimu ambayo haijamfanya mtu kuwa mkweli ni sumu kwa mhusika na mtu mwenyewe ni janga kwa taifa. Kama hilo ndilo limedhihirishwa na baadhi ya washiriki basi tunahitaji rehema ndani ya taifa hili.
     
Loading...