Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuongee asubuhi star tv leo 05.05.2011

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ringo Edmund, May 5, 2012.

  1. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    NAONA MJADALA UMEPAMBA MOTO ILA KUMKOSA YAHAYA MUHAMED TUNAKOSA UHONDO JF.
    ombi kwa bwana yahaya muhamed atusaidie kuweka hata id ya star tv ili kila kipindi jf ishirikishwe.namsikia doto buhendo akiitaja jamii forum sijui kaama atatupa nafasi.
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    sorry mwaka ni 2012.
     
  3. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    angalau kidogo rais amejitahidi baraza linaweza kwenda vyema na kwa vile hali ya sasa ilivyo moto na imani mawaziri watakuwa makini sana tutegemee umakini
     
  4. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    nilichopenda ni kwamba uwajibikaji utaanzia chini sio kwa waziri tu, hii itasaidia watu wajirekebishe kidogo
     
Loading...