Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuongee asubuhi Star Tv: Kufungiwa gazeti la MwanaHalisi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ngalikivembu, Aug 4, 2012.

  1. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,778
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Kuna mjadala unaendelea Star Tv juu ya kufungiwa gazeti la MwanaHalisi. Dotto Bulendu anaongoza mjadala na ana wageni watatu. Kuna mmoja anaitwa Moses huyu ameegemea kwenye serikali zaidi akiunga mkono kufungiwa kwa gazeti hilo.Ana munkari sana na anajiita mzoefu wa habari wa miaka 14. Anikazi Kumbemba hakubaliani na kufungiwa huko.

    Ninapata wasiwasi kuwa ana maslahi na waliolifungia gazeti.Mlioko huko Mwanza mtuambie huyu ni nani?
    Amenichefua kutaka kuikingia kifua serikali isiyotaka kurekebishwa.
     
  2. MKL

    MKL Senior Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 126
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dotto Bullendu mwongoza kipindi akiwa na wageni Edwn Soko ambaye ni mwandishi wa habari, Akinkzi kumbemba Mwanafunzi wa SAUT, na Moses sijapata jina lake la pili.

    ukweli ni kwamba woote waliopo studio live na hata tuliowengi huku nje mtaani na hata wanataaluma wakubwa duniani plus wanadiplomasia (mabalozi wa nchi zenye uwakilishi hapa kwetu) soote kwa umoja wetu tunalaani kufungiwa mwanahalisi na kunyongwa kwa uhuru wa habari kwa maslahi ya tasnia nzima ya habari na upeo kwa wasomaji.

    cha ajabu ni kwamba kati ya wachangiaji woote namwona huyu Moses anafagilia sana kufungiwa mwanahalisi kuwa habari zake ni za kichochezi na hivyo serikali imetenda haki kulifungia.

    Siamini macho yangu kumwona Mtu anayejiita naye ni mwandishi wa habari akitetea uovu huu kwa jina la uchochezi. Hivi Moses umealika mapovu ya nini hapo studio.......? Huyo moses ni mapovu yaani hakuna anachotetea eti ni bora limefungiwa na wengine wakome...

    Changieti ndugu zangu kwa mliokaribu na tv angalieni star tv mumwone huyu mapovu.
     
  3. S

    Simiyu one Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sina uhakika hata Dotto Bulendu kama anamfaham vzr huyu jamaa otherwise asingemwlika kwenye kipindi chake, angalia anavochafua mjadala na sasa hivi anasema eti amekasilika Moses ni janga la hicho kipindi hata Dotto mwenyewe ameshamgundua
     
  4. F

    Froida JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    duuh kama kuna mtu anafagilia kuminywa kwa uhuru wa kupata habari basi tunakazi kubwa mbele yetu
     
  5. MKL

    MKL Senior Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 126
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huyo moses ni mapovu ya Omo hana anachooonhea zaidi ya kufurahia kufungwa mwanahalisi si dhani kama anajua anachokisema
     
  6. K

    Kidzude JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,774
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    moses ametumwa huyo, kuchochea ni kosa na mwanahalisi ishitakiwe ama serikali imehusika.
     
  7. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    naona huyu jamaa anataka kuniondolea mudi ya kuangalia hiki kipindi,tafadhali doto uwe unaangalia watu wa kuleta studio huyo jamaa anayefurahia kufungia mwanahalisi ni kilaza wa mwisho,atakuharibia kipindi mdhibiti tafadhali.
     
  8. t

    thatha JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Hawa wanaojifanya kulitetea mwanahalisi la sadist kubenea wananichefua kwelikweli.vihere here na vibaraka hawa.
     
  9. M

    MILLIONS MOVEMENT Senior Member

    #9
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba sana Mosses atuambie ni habari ipi mwanahalisi waliandika ikiwa ya uchochezi atoe mifano sio kuongea mambo kiujumlajumla kiasi hicho.Pia atoe ufafanuzi tofauti ya habari za kiuchunguzi na kichochezi huenda nae anachofanya hapo studio ni uchochezi dhidi ya mwanahalisi na wasomaji wa habari.
     
  10. t

    thatha JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Kuna jamaa hapa analichambua mwanahalisi jinsi wanavoandika ujinga wao kwa ku relate matukio,anasema tena wafutwe kabisa,hawafai na sadist kubenea wao
     
  11. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nduguyangu watu wananjaa sana
     
  12. t

    thatha JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    ametoa mfano wa ile habari waliyozusha mwanahalisi ya tar 7.oct 08 kuwa ridhiwani anataka kumpindua baba yake,halafu ndani taarifa inahusu tabo mbeki na jakob zuma wa af kusini,.sadist kubenea ni kituko tu hana lolote.
     
  13. t

    thatha JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Sadist kubenea kwa kuwa anamchukia mtu fulani basi anamalizia hasira zake gazetini,nyambaf kabisa.,
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Mwanahalisi ni gazeti la umbeya..Mwanahalisi lina haki gani kuchafua watu.
     
  15. t

    thatha JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    na wewe pia,neno to neno yakurudie,bweha.
     
  16. d

    dope bwoi Member

    #16
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    moses anaonekana kcisa ame2mika huyu mana ana hasira na jaziba za ajabu ajabu na anaƶekana hajiamin kabisa ndo mana mara nying anaogopa eye contact na camera yan ni typical magamba style jins anavyo2mia nguvu zote kupingana na ukweli ambao uko wazi!
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Sasa habari kama hii Mwahalisi inaambiwa ni gazeti la kichunguzi umbeya mtupu...
     
  18. t

    thatha JF-Expert Member

    #18
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Kwa taarifa za ndani ni kuwa mwanahalisi kwa sasa halina mfadhili,hivo anauza gazeti kwa kichwa cha habari.amekosana na mabwana zake kibao akina mengi,na wengine.
     
  19. t

    thatha JF-Expert Member

    #19
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    tatizo wanaolisoma hawatafakari,wanameza mazima mazima,wabongo si unawajua wavivu kushughilisha akili zao?
     
  20. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #20
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,778
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Hivi chukua mfano wa toleo la mwisho ambalo limeandika mawasiliano yote aliyoyafanya Rama na Dr. Uli. Kubenea amaejaribu kutafuta habari zote toka daftari la wapiga kura na namba yake ya simu.

    Serikali ilipaswa kutuambia kuwa namba hiyo si yake na wala hakuna mfanyakazi wa TISS anayeitwa Ramadhani, then ilifungie badala ya kufanya ilichofanya.

    Ukitaka kuthibitisha madai hayo jaribu kutuma pesa kwenye namba hiyo halafu uone inaandika jina gani?

    Kujua namba ya mtu siku hizi ni rahisi mno. Kubenea kafanya utafiti.Serikali ingeukataa utafiti wake kwa kutoa hoja na si viroja.
     
Loading...