Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuongee asubuhi live Star TV leo

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Paul Mabuga, Jan 27, 2012.

  1. P

    Paul Mabuga Verified User

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mjadala wa leo: Tunajifunza nini kutokana na yanayojiri katika siasa za Kenya baada ya ICC kuamua kuwa Uhuru Kenyata na wenzake wana kesi ya kujibu. Karibuni
     
  2. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Tunajifunza kwamba watu huvuna walichopanda..................................
     
  3. M

    Meme.com Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hataaa!
     
  4. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Mkuu Mabuga mimi hii Mahakama Icc inanitaza wanaohukumiwa huko ni Viongozi wa africa tu!! Tumeona ktk vita ya Libya Nato wameua watu wengi bila hatia na action taken kwa Viongozi wa Nato.
     
  5. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    lol kabisa all in all ni wachochezi tu yan wanapalilia moto issue za uku africa!
    mm binafsi nawaona wanafiki tu to some extent.
     
  6. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mabuga,hivi ICC haishughulikii na mambo ya ufisadi pia,hasa Tanzania? Itusaidie watanzania maana rasilimali zetu zinapokwa.
     
  7. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Na kuhusu vurugu za Kenya Akina Uhuru Kenyata wametolewa Kafala Mwai Kibaki anatokaje ktk zile vurugu!
     
  8. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Hivi bwana Bush sio mhalifu wa kivita kweli? Nionavyo ICC ni mahususi kwa ajili yetu tu..kosa akifanya mwafrika bango dunia nzima...wakifanya wao kimya! Let us wait...
     
  9. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Huyo jamaa aliyevaa miwani mbona anaongea vitu ambavyo havijui ?
     
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Pamoja na kuwasema ICC kwamba wanawahukumu waafrika pekee, ni vyema tuangalie kama makosa ambayo hao waafrika wanashtakiwa nayo ni ya kweli au laaah! Tusifike mahali tukaamini kwamba 'two wrongs make it right!.

    Uhuru, Ruto na Muthaura, wamevuna walichopanda. Kama kuna mtu ana ushahidi wa kutosha kumshtaki Kibaki, basi na aupeleke. Maana hata Kenyatta alisema mbona anapelekwa peke yake wakati kuna wengine walitenda huo uovu wameachwa. Hapa ni moja ya eneo ambalo alijikamatisha mwenyewe ICC. Na mshauri wa zamani wa Odinga alishaliongelea wazi kuwa ni ngumu kwa Ruto, Kenyatta na Muthaura kuchomoka ktk kesi hii. Alisema pia kwa Kosgei anaweza asionekane kuwa na kesi ya kujibu. Na kweli imekuwa hivyo
     
  11. y

    yngajilo008 New Member

    #11
    Jan 28, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Tatizo la viongozi wa Africa wengi kuripoti ICC ni matumizi mabaya ya madaraka . Viongozi wa africa wengi wao walafi na wabinafsi, ndio maana wakiingia madarakani hawataki kuachia madaraka yao kwa amani mpaka na husababisha mauwaji kama Kenya, Libya na mwingineko ni kosa hata Mungu hataki.

    The Holy Bible in Gen. 9:5 says "I created humans to be like me, and I will punish any animal or person that takes a human life. If an animal kills someone, that animal must die. And if a person takes the life of another, that person must be put to death."

    Ulaya na Marekani wana democrasia pana, wazi na ya kweli na ndio maana hawapelekwi ICC, na ni wapesi kujiuzuru mara tu wanapokosea au kuamuriwa kujiuzuru madaraka yao.
     
  12. y

    yngajilo008 New Member

    #12
    Jan 28, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hii ni kweli bwana Mtambuzi, wasijutie hukumu hizi zinazotolewa na ICC, ndio mavuno yenyewe. The Bible says in John, 4:36 "Even now the harvest workers are receiving their reward by gathering a harvest that brings eternal life. Then everyone who planted the seed and everyone who harvests the crop will celebrate together".
     
  13. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Mkuu hatuwapati {Star Tv} kuanzia majira ya Alfajiri mpaka jionì ndio tunawapata. Tatizo ni nini? Kwani pamoja na kubadilisha masafa tatizo limekuwa sugu. Naomba mwongozo wako Mkuu.
     
  14. G

    Galinsanga Member

    #14
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wait what? chukua hatua achaneni na hela zao hiyo ndiyo ndoano yenyewe! oooh naenda ulaya kuwasemea, sijui nini jumuiya ya ulaya itawashughulikia, IMF,WB , mara WEF, Mara kuvutia wawekezaji etc zote mitego tu!
     
  15. morenja

    morenja JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 2,163
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    startv tayarisheni kipindi cha tuongee asubuhi .kuhusu sheria za upigaji wa muziki kumbini .mashine za kusaga nafaka na kadhalika katika maeneo ya makazi . tafadhali sana tunateseka sana .viongozi wetu wanakula rushwa tuu .wana ruhusu shunghuli kuendelea katika makazi ya watu .
     
Loading...