Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunu zetu na katiba mpya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sungurampole, May 20, 2012.

  1. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni kweli Tumepata tume ya kuratibu ukusanyaji wa maoni katiba! Asante.. sasa nini kufuate katika

    Fikira????


    Sisi tunaojinasibu kuwa wenye fikira pevu tufanye nini au tunasubiri tusikie tume wanasema nini?

    Hasha, mimi binafsi siungi mkono kusubiri tutafakari na kubadilishana mawazo juu ya nini kiingie au kisiingie katika katiba mpya.

    Hapa nawaza kuhusu TUNU zetu kuwa moja ya misingi yetu mikuu katika hili.


    Sasa najiuliza (na wewe njoo tujiulize kwa pamoja)

    Hivi tunu zetu ni zipi?

    Kama ningetakiwa kupendekeza jinsi ya kujadili hili nigesema tuliangalie katika sura tatu:

    1. Ni zipi TUNU zetu tunazodai kuwa nazo(rejea dira yetu iliyopita)
    2. Ni TUNU zipi tunazisimamia kwa sasa (rejea dira yetu ya sasa/hali halisi)
    3. Ni TUNU zipi tunataka tujinadi kwazo kwa siku zijazo(rejea dira yetu kwa mbeleni)

    Nawasilisha: mimi kwangu zito linahitaji Great thinkers naamini hapa ndipo kwao!
     
Loading...