Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunu Pinda

Discussion in 'Celebrities Forum' started by ngoshwe, Mar 18, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mama Tunu Mizengo Peter Pinda, mtoto wa Mkulima, hana makeke ...sijamwaona muda mrefu hewani, leo namwona akiwa hewani TBC - 1 kuomba msaada wa kuicahngia CHANETA ..Kazi ya Mke wa Waziri Mkuu kumbe si kubwa sana kuliko ya First Lady..(First Lady leo anaonekana akizingua chama cha wanawake wa Kiislamu pale "Islamic Uni ya Moro Tanesco"
     
  2. Kayla

    Kayla JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umbea dot com
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...