Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuntemeke and co mabomu yenu yameisha!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by motonsebu, Apr 3, 2012.

  1. m

    motonsebu Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana bodi! Napenda kujua nia ya mabomu ya akina tunteme and co wakati wa kampeni tu! Je yameleta impact yoyote kwenye ushindi wa js. Tujadili
     
  2. nyabibuye

    nyabibuye Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kwani huyo tuntemeke na wenzake wako wapi? Chezea nguvu ya umma wameona madhara yake!
     
  3. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Walifikiri CDM ni ya kuyumbishwa kwa threads.
     
  4. S

    STIDE JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Wanafiki wale jamaaaa, we acha tu na niwazandiki!!!
     
  5. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    walikuwa wanataka cdm wagawanyike, nw wanajua wamerudi ndani, i hope kila kitu kitakuwa over soon, mbaya zaidi tutawajua ni kina nani exactly
     
  6. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    hayajaisha, sasa watakuja na mambo mazito zaidi, hawa ni kama wamewehuka fulani hivi, kuna dhambi inawatafuna kama ile ya kunyonya damu za watu.
     
  7. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Walikuwa na lao jambo na walitumwa tunashukuru mungu alikuwa upande wetu, nawaomba tunajua hakuna chama kisicho na kasoro kwani vinaongozwa na binadamu wasiowakamilivu lakini ni vema wakawakilisha tuhuma zao kwa uongozi iliwaufanyie kazi kuliko kuuleta hapa na kutukana viongozi tuliowapa dhamana ya kutuongoza.
     
  8. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ukishakula nyama ya mtu ni ngumu sana kuacha.
     
Loading...