Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunoishi karibu na gesti house

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Marketer, May 8, 2012.

  1. M

    Marketer JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwanza naanza kwa kuwapa wanajamvi salamu zangu
    leo nawapasha mambo yanatupata mitaa ya kawngu
    Mwenzenu nilipopanga kuna gesti bubu jiarani yangu
    Napambana na majaribu makubwa acheni tu ndugu zangu
    Nitaftieni chumba mwenzenu wadau wangu singoji zamu yangu

    Juzi nikakuta zogo watu wnamjia juu mwenye gesti yake
    Nikaulizia, yapi yanamkuta mwenzangu na biashara yake
    Iweje watu wajawe na hasira hadi waitake roho yake
    Kumbe ule uchafu wa wateja zake autupa tu nje kwake
    Hadipose vizuri ule uchafu wa zana za wateja zake

    Mungu tuipushie waja si ndo juzi asubuhi kabwaga uchafu
    Hamad watoto si wakaupitia na kchokoachokoa huo uchafu
    Mama mmoja si akamuona mwanae anakuja akipuliza uchafu
    kumfurumsha kwanini anapuliza zana za watu wa shetani mchafu
    Mwenzie kadakia alikuta pulizo lina uji akaunywa wote kaninyima

    Mama kajaza watu na kutinga pale gesti kulianzisha
    Sasa mi nikajiuliza yule mtoto itakuwaje na hilo balaaa?
    Toka juzi najiwazia, suluhisho ni kuhamia karibu na kanisa
    Hivyo mnitaftie chumba wadau jirani na kanisa sasa
    Bei ntatoa tu maana nimejione cheap is expensive sana
     
  2. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :happy: sio tu hivyo bali vyumba vya gesti havina sound proof aisee...yani miaka ya zamani kuna siku niliingiaga gest nikasema sitakaa niingie tena mule ndani...maana kila chumba unasikia makelele/sauti..mara kuna wanaogombana mara kuna wanaoibiana hela utasikia 'we usiponipa hela yangu leo tunauana' mara vyumba vingine ni makelele ya mahaba jamani, mi ningeshauri gesti zote zifungwe ni uchafu tu na ndio zinachangia kuongezeka kwa magonjwa...
     
  3. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,251
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Kukaa karibu na gesti haswa ukiwa na watoto ni kumkaribisha Shetani awe mwalimu wa familia yako.
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Utakuwa ulijichanganya ukaenda Guest za kulipia kwa sekunde
     
  5. m

    muhanga JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    eh unanikumbusha huko tegeta karibu na jamaa yangu fulani kumefunguliwa guest house haina hata kibao lakini inajaa vibaya sana, ila tatizo ni hao wateja wanaenda kupaki gari zao nje ya nyumba ya hyo jamaa yangu halafu wanaenda guest kwa miguu, basi majani yake yote yamenyauka kwa pilika za kukanyagwa na magari muda wote nje kwake utadhani kuna sherehe au msiba kisa magari! anakazi ya kuzozana nao waondoe magari.
     
  6. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,533
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Kweli ni tatizo kubwa sana loo!
     
Loading...