Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tungo tata jamani lol....

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by nziriye, Feb 23, 2011.

  1. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Watanzania jamani kuna tungo nyingine ambazo zina mana zaidi ya moja ,kwa hyo mtu anaweza akaitamka kukawa na mana zaidi ya moja kwa mtamkaji na anayesikiliza au mpokeaji,hebu kutana na tungo tata hz halafu ujionee mwenyewe:-

    -amelalia maji
    -amenunua kanga.
    -mama amekuja na mbuzi
    -khe!!kumbe paa
    -tumpe pole.,amekalia kaa
    -amelala tanga

    vp waungwana mmepata maana ngapi ktk tungo hzo au una nyingine ,ziweke hapo .
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Nampenda...Nani?
    Kijana mmoja...Nani?
    Mweupe kidogo...nani?
    Nywele zake za singa..nani?
    .....Nimchague?...mchague...Nziriye!:blah:
     
  3. g

    geophysics JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    utata wauona wewe.....mbona hazina utata wowote...sema unalazimisha akili itafute utata.
     
  4. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    lol,sijui una level gani ya elimu,umesoma tz ama wapi?sasa ukisikia mtu anasema amelalia maji hautakuwa na maswali ,je amelala juu ya maji?amekunywa maji ndo akalala?amelala kwa kunywa bia...dogo penda kufikirisha kichwa ktk jukwaa maridhawa kama hl na si unawaza mambo ya tz ambayo ni pasua kichwa.
     
Loading...