Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tungekuwa na kina Mkinga mia CCM ingenyooka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mchonga, Feb 1, 2011.

  1. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Hii ilikuwa wapi?
     
  3. J

    JokaKuu Platinum Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,787
    Likes Received: 996
    Trophy Points: 280
    ..huyu apewe opereshen ya kutembea vijijini kusomba wanachama wa CCM.

    ..Chadema inahitaji watu wanaoongea lugha rahisi za kuchangamsha kama huyu Mzee.
     
  4. Sn2139

    Sn2139 JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 827
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mbona haikukamilika? Tunataka yote tumsikie huyu Mkinga bwana; anafurahisha kweli.
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hii ilikuwa mabibo majuzi hapa kwenye mkutano wa chadema na wanavyuo dar es salaam!
     
  6. i

    ibange JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Namsikia Mkinga radio one anazungumzia bajeti. huyu bwana ana data, sio mwoga na mpiganaji mzalendo. tungekuwepo na mikinga mia, ccm ingenyoka nadhani
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,113
    Likes Received: 14,439
    Trophy Points: 280
    nchi za wenzetu ,mtu kama mkinga
    angeanzishiwa kipindi chake cha tv
     
  8. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    mkinga namheshimu sana.mkinga upo juu sana.hawa ndo watu rais inapaswa awape nafasi za upendeleo bungeni siyo wakina makamba.
     
  9. Erick G. Mkinga

    Erick G. Mkinga Member

    #9
    Jun 13, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee Ni mkweli daima..hichi ni kitu cha msingi sana ambacho kinamuweka juu..Hongera sana.
     
  10. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    afadhali anajua anachofanya kuliko wale wanaojali chama tu na si mstakabali ya tz yetu
     
  11. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    That guy niimwona kwenye kipima joto mmmh amekamilika!
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,113
    Likes Received: 14,439
    Trophy Points: 280
    mi napenda anavyoongea kwa afya lol
    huwa nahisi anapungua uzito baada ya kuongea hivi lol
     
  13. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,236
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Ana data za kutisha..anaweza kukupa utajiri wa nchi hii ukitoka unaenda kujinyonga kabisa
     
  14. t

    tambarare Senior Member

    #14
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    a good man is not honoured in his own country
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Jun 14, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah yule mzee namkubali i see alafu hafichi anasema yeye ni mwanachama wa CCM
     
  16. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #16
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nchi hii na ccm hii, hata ukiwaleta kina Mkinga elfu moja bado yataendelea kuwa
    yaleyale. Hawaoni haya hata ukiwasema vipi!
     
  17. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    anaongelea juu ya utapeli wa symbion.
     
  18. Ungana

    Ungana JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 358
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    you mean that paranoid old man?
     
  19. G

    GHANI JF-Expert Member

    #19
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ngoja nimsikilize ana hoja za msingi.
     
  20. dkims

    dkims Senior Member

    #20
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 147
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hebu tujuze hiyo symbion ni matapeli wa wapi????
     
Loading...