Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tune to TBC1 Umuone JK kwenye Mdahalo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ndallo, Apr 18, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Leo muda huu Jk yuko live TBC1 akitwangwa maswali na wawekezaji kutoka nchi mbalimbali anajibu maswali vizuri lakini kwa kigugumizi chake kwa lugha ya kiingereza siokoti kitu.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mkuu, labda ungesema "muda huu"(time?)........'leo' ni kubwa ati!
    BTW tunashukuru kwa taarifa!...Ngoja niende chumba cha jirani nikachungulie!
     
  3. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mmmmmmmhhh kwani hapa kwetu kuna wawekezaji?MMMMMMmhhhh nilikuwa sijui?:director::director::director:
     
  4. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    vp ameanza kushuka ngeli...... ila siku hizi anatembea na mwalimu pembeni, hata salma yuko fiti siku hizi tofauti na mwanzo wa u-1st lady
     
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Sawa Kaka nimekusoma! ni muda huu wa saa 11:30am!
     
  6. S

    Songasonga Senior Member

    #6
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acheni kumkebehi kiongozi Wa taifa mbona Wa Burundi alikuwa anaongea na stantence error kibao MZee kibaki kimyaaaa. JK did well he is running the show
     
  7. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Naona mpaka maraisi wa East Africa wote wapo ndani ya nyumba! Halafu kumbe Dr. Shein yuko vizuri kwenye English speech!!
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    OK...Lete sasa za hivi, na maendeleo ya mkutano!
     
  9. Diehard

    Diehard JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tujuze jinsi anavyochapa kikwerenglish maana yupo fiti kimtindo plus kigugumizi cha makusudi
     
  10. K

    KRT Member

    #10
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thnks Ndalo, nimeipata
     
  11. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nimeipa Ndalo tuko pamoja, hapa hatuna Rais, Wanamuulina maswali mawili mawili sijui atajibuje.
     
  12. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Rais anaongea vizuri na kwenye ukweli tuukubali.
    *nkurunzinza anapasua vizuri zaidi english ukizingatia yeye ni franconero.
    *huyu muhindi amezuia kikwete asijibu swali muhumu toka kwa dada simba(sio yule wa uwt)
    *muhindi amewekwa kwenye kikao hiki nyeti kwa maslahi ya wawekezaji wa kihindi ndani ya east africa na ndio maana amezuia swali lililohusu serikali kuwajali zaidi wawekezaji wa nje huku wazawa wakibanwa zaidi kupenya na kupewa kipaumbele.
     
  13. B

    Bijou JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,124
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wewe uliyeanzisha mada, ngeli yako iko vipi?? Hebu leteni mambo yenye tija kwa taifa hili. Kugugumizi kitoke wapi wakati alikuwa foreign minister for ten years? Tafuta hoja nyingine na siyo hii
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    kasoma mtoni huyo kama sikosei
     
  15. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    kaongea nini cha maana.. wengine hatujawahi kusikia kasema chochote cha maana
     
  16. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    JK English hamna kitu....Kiingereza si mchezo jamani!
     
  17. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Yeye ni Mkwele, kiingereza lugha ya tatu. Jamani kiingereza anakifahamu vizuri ila tatizo la baadhi ya watu wanataka mtu akiwemo JK aongee kiingereza kama mmarekani au mwingereza.
    kwanim kuna watu Wanaigeria , wajapani, wachina, wahispania, wajerumani, warusi n.k wengi kiingereza chao mbona kibovu tu,
     
  18. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #18
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Alikua forein minister for ten years si alikua anajirusha tu waliokua wanafanya kazi wengine kabisa wacha ushamba wewe!
     
  19. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwani babako akitembea uchi si unamstua?? au unamwacha majirani wote waone mkonge? Mkulu asipende kumulikwa na camera bila kubrash kichwa chake, aongeze elimu make he is laging behind academically. cku hizi watu wanajitambulisha kwa masters au Phd, kama huna hujitamblish bana!
     
  20. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #20
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    MNyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni, huyo Mkwele kwa kizungu yuko vizuri tuu, labda atie madoido. Foreign Ministry aliimudu vizuri ndio maana anazo contact kibao abroad, zingine za lifisadi!!!!!!!!!!
     
Loading...