Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunduru m4c

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Martin Mwila, Jun 17, 2012.

  1. Martin Mwila

    Martin Mwila Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    The was a meeting in tunduru by chadema leadership in the village of masonya on 27/05/2012 about 20 pipo returned ccm cards and they got chadema.

    M4c at work
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,810
    Likes Received: 5,134
    Trophy Points: 280
    Peeeeeeeeeeeeeeeepozi
     
  3. E

    Eng. Kayombo Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh! Tunduru?

    Kwa nijuavyo hakuna sehemu ngumu kama Tunduru kwa mabadiliko ya kisiasa.


    CUF ndicho chama pekee cha upinzani chenye nguvu.


    CHADEMA wana diwani mmoja tu. Bwana Kazembe wa kata ya LIGUNGA.

    Lakini wana mtaji tayari, kwani ktk kata ile CHADEMA imeigalagaza CCM na CUF mihula mitatu ya uchaguzi mfululizo.

    Naifahamu Tunduru kiasi nimewahi kufanya kazi kule miaka ya 2004-2007.
     
  4. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #4
    Jun 17, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Nimekupata kwa shida kutokana na unyofu dhaifu wa lugha. Wakati ujao tumia tu kikwetu haitakuwa mbaya.
     
  5. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu, nakubaliana na wewe...hata mimi nimewahi hishi Tunduru. Lakini now days wakazi wa Tunduru wamebadilika
    sana na wanahitaji mabadiliko haraka sana! ni kweli chama chao kilikua CUF (RIP) lakini baada ya kuona chama chao
    kimekufa kwa kufunga ndoa na CCM wakawa hawana chama mbadala zaidi ya Chadema. Let us wait and see.
     
Loading...