Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunduma patifuka vurugu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Goldman, Jul 30, 2012.

  1. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 80
    Kufuatia mgomo wa Walimu, wanafunzi walikuwa wanaandamana, FFU wakawapiga mabomu ya machozi, na sasa watu wazima wameingilia.

    Mpaka umefungwa na kuna msururu wa matanki ya mafuta, hapakaliki muda huu
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hata madent wa primary wanapigwa mabom ya machozi?
    Mh hapa ni maafa tu vitoto hivyo vitakanyagana hadi basi
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    hii siyo Tz nchi iliondoka na Mwalimu Nyerere.
     
  4. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mkuu naomba nieleweshe ni namna ipi huo mgomo ume affect huwo mpaka kufungwa.. Ilikuwaje? Wanafunzi walikuwa wanaelekea wapi? labda kama nimekosea, as far as I know hakuna ofisi ya Serkali ama shule karibu na mpaka wa nchi hizi mbili. In the sense kwamba immediate area of concern.
     
  5. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu ni kweli nipo maeneo ya kisamani hapa nakutana na msurusu wa wanafunzi wakiimba tunataka haki yetu ya elimu. Kwa kweli kuna taharuki kubwa sana.!
     
  6. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 80
    Mda huu wanachoma boma la mji mdogo wa tdm
     
  7. M

    Mzee wa fund JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 520
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    More updates mkuu.Weka hata picha ikiwezekana.
     
  8. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Muda wa ukombozi huu
     
  9. m

    markj JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Tz it's over
     
  10. M

    Magesi JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Serikali dhaifu na uzembe wa bunge unaendelea kwanyima wa2 hak zao za msingi
     
  11. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 80
    wanafunzi wanagombea madaftar kutoka kwenye boma bado halijaungua jengo zima, watu wanajibebea vitu vya bomani, pikipik ya boma inachomwa mda huu, ntajitahid kwenye picha
     
  12. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    kudos! What a good strategy by teachers
     
  13. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mpaka kieleweke mwaka huu.
     
  14. s

    sanjo JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mleta Mada ungetoa maelezo zaidi kuhusu hili na kuweka picha. Je serikali ya eneo wanafanya lipi kuleta hali ya utulivu?
     
  15. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siamini habari hizi!nimeongea na mke wangu,ambaye nh mwalimu hapo mwaka amekataa ki2 kama hicho!
     
  16. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #16
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,827
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Hbari za kuthibitika toka Wilayani Tunduma ni kwamba wanafunzi toka baadhi shule wameandamana kuishinikiza serikali iwasikilize walimu na kutatua madai yao, katika maandamano hayo kulitokea purukushani na polisi hali iliyosababisha vurugu kubwa na uharibifu wa mali na majengo ya Halmashauri yamechomwa moto

    source; mimi mwenyewe niko hapa Tunduma kikazi
     
  17. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vurugu ni kati ya nani na nani?......hawaruhusiwi kuandamana kwa sababau swala lipo mahakamani?
     
  18. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    duh thanks , however attach pics to support your break news
     
  19. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Pole sana kuchelewa kufahamu, hyo hali ni toka asubhi...Pinda anasena LIWALO na LIWE
     
  20. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 335
    Trophy Points: 180
    Duuu CDM mwaka huu mnalo

    Huhitaji kuwa a rocket scientist kujua nini DC atasema kuhusu maandamano na vurugu hizo.

    Atasema hivi ninakuuu "Hao wanafunzi wamechochewa na kutumwa na CDM"
     
Loading...