Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tundu lisu wewe ni shujaa wangu,nakumbuka walikuzomea sana bungeni,ona leo,watasemaje sasa!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by S.N.Jilala, May 28, 2012.

  1. S

    S.N.Jilala JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 439
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 60
    Hakika mbunge TUNDU LISU NI SHUJAA,HAKIKA CDM HAWAMEZI MANENO KUHUSU MUUNGANO. Wabunge wa Zanzibar CCM NA CUF pamoja na wale wa CCM BARA walikuzomea sana. Najua umekuwa ukirudia serikali tatu, Zanzibar,Tanganyika na kuwepo na masuala ya Muungano 2kubaliane. Leo ajitokeze mtu amzomee Tundu Lisu tena pamoja na CHADEMA.kWA kuchoma makanisa Wazanzibar mjue ni aibu sana ambayo mmeionyesha mbele ya Watanzania wote. Jueni mna ndugu wengi sana huku Tanzania bara,tunaishi nao vizuri sana. Kuna wanafunzi vyuo vingi huku kutoka Zanzibar. Mwaisho kabisa mimi nailaumu serikali kwa hili suala la udini. Mfano mzuri,angalieni MOROGORO ISLAMIC UNIVERSITY, inasikitisha kuona selection za wanafunzi karibu asilimi 90 ni Waislaum,tunaambiwa TCU ndo wanaselect,Why not ST AUGUSTINE,ST JOHN. Jamani udini ni mbaya sana,nawaombeni ndugu zangu mjirekebishe. TUNDU LISSU ANAONGEA UKWELI TUPU MUUNGANO UJADILIWE KWA UWAZI. LISSU ENDELEA WATAKUJA WAJUE KUWA HUWACHUKII WAZANZIBAR BALI WEWE UNASEMA UKWELI WOTE.
     
  2. p

    politiki JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kinachonishangaza mimi ni ukimya wa Jakaya Kikwete katika swala hili zima. walichokifanya kikosi cha uamsho IS NOT A CRIMINAL ACT and Should have never been treated as a criminal act but a terrorism act , it can be elevated to a war act against certain group of people.

    where is the statement from sherrif hamad ?? It is time for him to stand up and make a statement. kwa wale wote waliowahi kufuatilia kauli mbalimbali za hamad hasa kabla ya kuundwa kwa serikali ya mseto alikuwa akitoa statement zinashabiiana sana na yale yanayotolewa na hawa watu wa kikosi cha uamsho na ndio maana tungependa kusikia akimama na kuwakemea.
     
  3. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jk anasema ni upepo tu,. Jaman nikwanini hawataki tujadili mungano kunanini ndan yake
     
Loading...