Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tundu Lisu pekee na computer magamba kalamu za risasi na karatasi

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Nov 1, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Tundu lisu pekee na Computer kwenye kikao cha kamati ya kudumu ya katiba, sheria na utawala ya bunge wakati Magamba bado wanatumia kalamu za risasi zenye mfuto kama za watoto wa chekechea kuandikwa kwenye makaratasi, na waliojitajidi kidogo ni kutumia nibu zile za kuchovya kwenye vidao vya wino wakati Lisu anabonyeza vitufe vya computer. Kazi kweli kweli.
     
  2. IGUDUNG'WA

    IGUDUNG'WA JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 1,521
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    ha haaaaaa haya bana
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Hayo maji wanayanywa kweli?
     
  4. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Watu kama hawa hata kinachoendelea katika ulimwengu wa leo hawajui, bado wanatumia njia za kale ambazo wengi walishaziweka kwenye kumbukumbu ya mambo ya kale. Umeona magamba wanavyoingia kwenye vikao na lunda la mafail badala ya kudunza data kwenye software. Mtu wa aina hiyo atayaelewa mageuzi zaidi ya kukuambia huo ni usaliti kama si zaidi ya kuambiwa ni uhaini?
     
  5. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ukienda kwenye ofisi za ccm utakutana na malimba (type writter) kibao zinatumika. Hayo ndiyo magamba. Yana ruzuku kibao lakini inaishia kuhonga wake za watu tu.
     
  6. Bu'yaka

    Bu'yaka JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Yani vichupa vya Kilimanjaro vimekuwa ni fashion. Wangeweka vending machines kwenye hallways anaetaka akajichukulie. Unless ni lobbying ya Mengi.
     
  7. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nyie watu kwa kuumbuana, lah!
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Walishapitwa na wakati,wanatakiwa kupigwa chini.
     
  9. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,599
    Likes Received: 9,156
    Trophy Points: 280
    Hicho ndio chama Tawala na wabunge wake wa sasa 2011. Unategemea nini kama bado akili zao ziko miaka ya 1980's ? kweli tutaweza kushindana na wakati huu? hawa tuwaweke pembeni tuu.
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,146
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    watu siku hizi wana v i pad mazee
     
  11. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Pamoja na yote, bado kalamu na karatasi inabaki kuwa namna bora kabisa ya kutunza kumbukumbu, na labda kama TL anauwezo wa kuchapa 100w/s hatahitaji kuwa na kalamu kama hao wabunge wa magamba, na kama hana huo uwezo nina hakika anaitumia hiyo laptop yake kurekodi yanayojiri
     
  12. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ilihitajika hapo? Maana wengine wanaenda na laptop kama fashion hata kama haina kazi hapo!Utakuta watu mnaendelea na kikao,mwingine yuko Jf au Facebook anachat! au anafanya kazi yake nyingine tu. Hata hivo hilo laptop la tundu lisu ni kubwa kidogo mpaka linamzuia wajumbe wengine wasimuone! Kwa nini asinunue kile kidogo kabisa akawa anatembea nacho?
     
  13. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,599
    Likes Received: 9,156
    Trophy Points: 280
    Kwa fikra zako Lissu ni mtu wa aina hiyo? labda humjui Tundu Lissu!
     
  14. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Basi uwezo wake mkubwa sana ikiwa wenzake wapo busy vile alafu yeye anachat Facebook alafu baada ya hapo anawashinda kwa hoja
     
  15. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Tundu lisu pekee na Computer kwenye kikao cha kamati ya kudumu ya katiba, sheria na utawala ya bunge wakati Magamba bado wanatumia kalamu za risasi zenye mfuto kama za watoto wa chekechea kuandikwa kwenye makaratasi, na waliojitajidi kidogo ni kutumia nibu zile za kuchovya kwenye vidao vya wino wakati Lisu anabonyeza vitufe vya computer. Kazi kweli kweli.
     
  16. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Poa kaka nimeona naona net yako kali mpaka kwenye vikao vya kamati unapiga picha
     
  17. bhageshi

    bhageshi JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2011
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wenzao waweza kunywa lakini kwa wapinzani mahili mambo ya L2K yamewastusha sana lazima uwe makini unapoletewa kitu cha kuburudisha koo katika mikusanyiko kama hii.
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hahahahaaa!!
    You made my day....... Typewriter....aka...marimba??
     
  19. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Inaonesha ni jinsi gani bado tupo nyuma katika kuendesha mambo yetu kwa teknolojia mpya,napenda viongozi ambao wanajua kuendana na hali halisi ya mabadiliko katika dunia.
    Hongera Tindu Lissu ndio maana huwa unawashinda kwa hoja maana wao wakishapewa makaratasi basi uwezo wao huwa unaishia hapo na hawana la zaidi wakati wewe unapata data toka sehemu mbalimbali.
     
  20. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Aiseee, una akili mingi sana wewe!!
     
Loading...