Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tundu Lisu ni kisiki cha mpingo wapenda haki tunakukubali endeleza tupo nyuma yako

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Joblube, Nov 18, 2011.

  1. J

    Joblube JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa kazi inayofanywa CHADEMA kwa kwa kweli mnapaswa kupongezwa. Lakini nachukua nafasi kumpongeza Tundu Lisu hakika umeonyesha uajasiri mkubwa na sio mwoga pamoja na kushambuliwa kila upande na Magamba na washirika wao kutoka bara hadi visiwani huajalegeza msimamamo wala kutetereka. Umeonyesha kuwa wananchi waliokuchagua hawakufanya makosa pia umedhiirisha kuwa wabunge wote wa CCM hawajakaribia hata kidogo uwezo wako wa kuona mambo. Kilichonifurahisha ni kuwa wewe si mnafiki kama baadhi ya wabunge wengine sisi wapenda amani na usawa tunakuombea maisha kwani pia tunajua uanahatarisha maisha yako mbele ya Magamba.

    Nimekumbuka ule msemo wa JK kwenye kampeni kuliko Tundu Lisu awe mbunge heri Dr Slaa awe rais, hakika wewe ni kisiki cha mpingo
     
  2. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tundu Lissu ni katapila,magamba baada ya kuuchambua muswada wa katiba wanamshambulia lissu baada ya kusema ukweli,mungu akubariki na kukulinda.
     
  3. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Hakika 2tamuunga mkono ktk hali zote.
     
  4. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu amwongezee uhai, hekima, busara, nguvu na ujasiri
     
  5. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Kweli Mungu awe pamoja naye (Kamanda wa ukweli) lakini ninapoangalia picha iliyopo ukurasa wa mbele wa gazeti la Mwananchi la leo (18.11.2011) naogopa
    sana
     
  6. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kamanda LISSU kaza kamba uzi uleule hatutaki usanii wa magamba wala usiwe na wasiwasi tuponyuma yako mpaka sasa wabunge wa CCM sijaona aliye jibu hoja zako za nguvu bomu ulilopiga limewasambaratisha magamba wamebaki kulalamika na kulaumu wengine wanaomba tuwasikilize wakati tunawasikia lakini hatuoni hoja wako pale kwa ajili ya matumbo yao.
     
  7. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,367
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Lissu for president 2015
     
  8. tanira1

    tanira1 JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huwa bado napata shida kujua mfumo wanaotumia cdm kupata viongozi kwani ukiondoa shibuda waliobaki wote wako smart, nawaona wote hawaimbi ''mungu ibariki'', hawa wanaimba'' nilalapo nakuota wewe niamkapo ni heri mama wee'' maana wapiganaji wa ukweli kama lissu, dr slaa, lema, na yule iringa ccm anaitwa fulunjombe sijui vizuri jina lake wanaimba hiyo nyimbo ya pili lakini mtu kama shibuda, mrema lyatonga na wasira, na magamba wote wanaimba mungu ibariki ukiimba hiyo ya pili nilalapo nakuota wewe uwezi kubaka uchumi wa tanzania hata kidogo kila dhuruma utakayotaka kufanya utahisi mungu anakunyoshea kidole
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Slaa vipi?
    Kitilya naye je?
     
  10. l

    lemberwa Member

    #10
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [TABLE]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #b1c3d9, colspan: 3"]GENERAL[/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: #ccffff"]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]Salutation[/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]Honourable[/TD]
    [TD="width: 42%, bgcolor: #e9f0f0"]Member picture
    [​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: #ccffff"]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]First Name: [/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]Tundu[/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: #ccffff"]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]Middle Name: [/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]Antiphas Mughwai[/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: #ccffff"]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]Last Name:[/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]Lissu[/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: #ccffff"]
    [TD="width: 20%, bgcolor: #e9f0f0"]Member Type:[/TD]
    [TD="width: 38%, bgcolor: #e9f0f0"]Constituency Member[/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: #ccffff"]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]Constituent: [/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]Singida Mashariki [/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: #ccffff"]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]Political Party: [/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]CHADEMA[/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: #ccffff"]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]Office Location: [/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]Box 21746, Dar Es Salaam[/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: #ccffff"]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]Office Phone: [/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]+255 22 2780859/+255 754 447323/+255 786 572 571[/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: #ccffff"]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]Ext.: [/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"][/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: #ccffff"]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]Office Fax: [/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"][/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: #ccffff"]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]Office E-mail: [/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"][/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: #ccffff"]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]Member Status: [/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"][/TD]
    [/TR]
    [TR="bgcolor: #ccffff"]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]Date of Birth [/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #b4c6db, colspan: 5"]EDUCATIONS[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 35%, bgcolor: #b4c6db"]School Name/Location [/TD]
    [TD="width: 27%, bgcolor: #b4c6db"]Course/Degree/Award [/TD]
    [TD="width: 15%, bgcolor: #b4c6db"]Start Date[/TD]
    [TD="width: 13%, bgcolor: #b4c6db"]End Date[/TD]
    [TD="width: 10%, bgcolor: #b4c6db"]Level[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]Mahambe Primary School[/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]Primary Education[/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]1976[/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]1982[/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]PRIMARY[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]Ilboru Secondary School[/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]O-Level Education[/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]1983[/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]1986[/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]SECONDARY[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]Galanos Secondary School[/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]A-Level Education[/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]1987[/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]1989[/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]HIGH SCHOOL[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]University of Dar Es Salaam[/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]LLB[/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]1991[/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]1994[/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]GRADUATE[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]University of Warwick, UK[/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]LLM[/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]1995[/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]1996[/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]MASTERS DEGREE[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #b4c6db, colspan: 4"]CERTIFICATIONS [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: text_menu, bgcolor: #b4c6db"]Certification Name or Type[/TD]
    [TD="class: text_menu, bgcolor: #b4c6db"]Certification No. [/TD]
    [TD="bgcolor: #b4c6db"]Issued[/TD]
    [TD="class: text_menu, bgcolor: #b4c6db"]Expires[/TD]
    [/TR]
    No items on list[TR]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"][/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"][/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"][/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #b4c6db, colspan: 4"]EMPLOYMENT HISTORY [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #b4c6db"]Company Name [/TD]
    [TD="bgcolor: #b4c6db"]Position [/TD]
    [TD="bgcolor: #b4c6db"]From Date[/TD]
    [TD="bgcolor: #b4c6db"]To Date[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]The Parliament of Tanzania[/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]Member - Singida West Constituency[/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]2010[/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]2015[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]Lawyers' Environmental Action Team (LEAT)[/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]Director of Researcher[/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]2003[/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]2008[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]The World Resources Institute (WRI), USA[/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]Researcher[/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]1999[/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]2002[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]Lawyers' Environmental Action Team (LEAT)[/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]Researcher[/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]1998[/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]1999[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]D'Souza Chambers[/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]Advocates[/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]1994[/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]1997[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]Bondeni Secondary School[/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]Teacher[/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]1990[/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]1991[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #b4c6db, colspan: 4"]POLITICAL EXPERIENCE [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: text_menu, width: 47%, bgcolor: #b4c6db"]Ministry/Political Party/Location [/TD]
    [TD="class: text_menu, width: 31%, bgcolor: #b4c6db"]Position [/TD]
    [TD="class: text_menu, width: 12%, bgcolor: #b4c6db"]From[/TD]
    [TD="class: text_menu, width: 10%, bgcolor: #b4c6db"]To[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]CHADEMA[/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]Director of Law[/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]2004[/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]NCCR-Mageuzi[/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]Member of Parliament Candidate[/TD]
    [TD="bgcolor: #e9f0f0"]1995[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  11. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,367
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Basi awe Ridhiwani au Mama Salma.
     
  12. k

    king kong Senior Member

    #12
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo mpiganaji tunae
     
  13. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Kijambo tena yenye harufu kali!!
     
  14. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #14
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Big up Lissu,mungu azidi kukubariki na akupe hekima na ujasiri zaidi!!
     
  15. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #15
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kuna usemi kuwa ukimuota mtu kafa, then ni ishara ya huyo mtu kufanikiwa mambo fulani. Sio siri, juzi niliota Lissu na Slaa wamekufa, na maelfu ya watu walikuwa wanashiriki mazishi yao yaliyofanywa kwa pamoja...
     
  16. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #16
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Mbona Sitta (at least anafahamu sheria among magamba) amekimbia na kwenda India kumsalimia
    Dr. Mwakyembe, kwanini hakua ahirisha akabaki kuitetea serikali yake ktk
    kipindi hiki tete?
     
  17. Glucky

    Glucky Senior Member

    #17
    Nov 18, 2011
    Joined: Dec 16, 2009
    Messages: 118
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    huyu jamaa huwa ananifurahisha natamani tungekuwa na wabunge kama hawa 10 bungeni pasingetosha hao wajingawajinga wangeacha kutoa hoja zao za kijinga.
     
  18. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #18
    Nov 18, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Lissu anasema wajibu hoja na sio kumshambulia yeye.
     
  19. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #19
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Thanx Mkuu. Lkn Filikunjombe ni wa magamba ingawa ni kimanda wa ukweli!!
     
  20. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #20
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Lissu ni jembe ........................ Anajua kilichompeleka mjengoni sio kama wale magamba
     
Loading...