Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tundu Lisu kiboko wa Pindaaa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yasser5, Apr 19, 2012.

  1. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Breaking newz:Tundu Risu amkaanga pinda asema apigiwe kura ya kutokuwa na imani na serikari yake dhidi ya kila mbuge anaye amka kuchangia anasema serikari wezi wezi wezi
    akasema kama serikali ndo yenye rungu la kushughukia hwa wakurgenzi na watendaji wengne lkn serikari imekaa kimya sasa pinda wa nini Tanzania?
    Nnaunga mkono hoja pinda wa nini?
    Nawasilisha
     
  2. maphie

    maphie Senior Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kabisa kaka, ila sio pinda tu ila pinda na jk wa nn nchi hiiii?
     
  3. K

    Kamuzu JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 993
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Hana umuhimu, ni hasara tupu, ni mzigo tu, ni janga tu, mzee wa hekaya za mchakato, kujipanga, na madudu gani sijui, khaaa!!
     
  4. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Watamfanyia kama Lema wa Arusha tu huyu.
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Pinda anyongwe - Mh keisi wa Nkasi
     
  6. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Cleoptocratic behaviour za serikali yetu.
     
  7. R

    Renegade JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,001
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    Mh Keissy kiboko. Anataka sheria ya kuwanyonga wote. Lakini tuseme ukweli kuna Syndicate ya kula pesa ya serikali nchi hii.
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    amewapa changamoto wabunge wa ccm kuwa wao ccm ni wengi na kwa wingi wao wakiamua kuiwajibisha serikali wanaweza.
     
  9. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180

    Hata Wananchi kama tungelikuwa na uwezo wa kupga kura ya kutokuwa na IMANI na Serikali. Bila shaka wengi wangeliiunga mkono hoja hiyo.

    Lakini Bunge ndilo lenye uwezo huo na utashangaa Wabunge hao hao wataingiza SIASA katika suala kaa hili nyeti.



    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
  10. M

    MISILEE MGOGO Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sina imani na serikali yangu msema ukweli mpenzi wa mungu. Pinda, mkulo nk watoswe na wabunge wooote wa ccm kwishney hatuwataki 2015 mbali sana jamani
     
  11. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,892
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    huyo TL ana muda mfupi tu umebaki wa yy kuwa mbunge hadi 27/04/2012, akamuulize mwenzie lema yuko wapi achana na kitu pinda bana
     
  12. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hakuna kitu kama hicho Tanzania. Nafurahi kutoa maoni katiba mpya, kusiwepo na nafasi ya waziri mkuu kwani hana maamuzi hadi mkubwa wake arudi kutoka Brazil.

     
  13. Dangire

    Dangire JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ipigwe kura ya kutokuwa na imani na serikali yote..............tumewachoka kama nepi iliyonyewa na mtoto .
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Rrrgh mtu mwoga ambaye hawezi mfukuza kazi mtu, kila kitu anamsakizia rais wa nini? Anakula kodi zetu bure tu. Achinjiwe baharini tuu
     
  15. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimefurahia sana na kuona hata hao hao CCM wakiwa wanaikaanga Serikali yao, ni kweli Pinda ni km bendera afuata upepo tu hana jipya na mawaziri wake.Mi kwa maoni yangu hata sisi wananchi tukiunga tukafanya yaliyofanya na waalgeria, misri, yemen syria tunawang'oa hawa wezi wakubwa.
     
  16. m

    msambaru JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Pinda kapinda na serikali ya mshkaji wake jk aka bwana harusi, aka bwana misosi aka discoverer (vascooooo)
     
  17. kalendi

    kalendi JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 593
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    kweli waheshimiwa hao magamba hatuwawezi wana sera ya kulindana
     
  18. n

    nketi JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    jamani huyu si ndo yule mtoto wa mkulima..........hatuna viongozi
     
  19. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    a.ka. mzee wa products za victoria secrets! (totoz) ndio haswaaaaaaaaa ugonjwa wake! realy pathetic! long live our prezidar!
     
  20. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unaweza kuua na kufukia kaburini, lakini kidole cha shahada kitashuhudia. Kuwahukumu wapinzani kwa hila hakutabatilisha haki na mapenzi ya wapiga kura wao. Mmefilisi serikali na huku mnataka chaguzi ndogo kwa lazima; sawa lakini muyapokee matokeo na gharama zake kwa moyo mkunjufu.
     
Loading...