Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tundu Lissu yupo wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by ThinkPad, Jul 3, 2009.

  1. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Jamani hivi huyu mwanasheria mbona sikuhizi hasikiki redio wala tvoni kulikoni jamani ?
     
  2. A

    AmaniKatoshi Senior Member

    #2
    Jul 3, 2009
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 157
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Ndugu habari za asubuhi? Unaonekana umeamka usingizini!
     
  3. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kweli ndo nimeamka tell me now
     
  4. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwa kuweka records sawa, jamaa anaitwa Tundu, na si Tindu. Ila kwa hilo swali lako, hata mimi nasubiri jibu humu.
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi Tindu Lissu namkubali sana yaani ni kichwa.
     
  6. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Anaandika vitabu na kufanya tafiti kule North Mara kuhusu migodi na yupo pamoja na Viongozi wa Kitaifa wa Chadema. Anapitia mikataba ya madini.
     
  7. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Aksante sana maana niliona jiiiiiii!!!!
     
  8. Kimori

    Kimori JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2009
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona last two weeks alionekana TBC1 akielezea issue ya mgodi wa North Mara?
     
  9. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ndio maana nasema kuwa yupo Mara anafanya utafiti wa Athari za sumu toka Mgodi wa North Mara na athali zake pia yupo katika ushauri wa kisheria kuhusu uchaguzi kule biharamulo
     
  10. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2009
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    AU unataka kufata umfanyie umafia wewe, kwanini uulize mtu binafsi humu?
     
Loading...