Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tundu Lissu yuko wapi sikuhizi? namtafuta sana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Duma R. SIFFI, Apr 12, 2012.

  1. D

    Duma R. SIFFI Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau naomba mnisaidie katika hili?,
    Tulizoe kumsikia kijana wetu, jembe letu, mwanaharakati mwenzetu, mpiganaji n.k akichachafya ndani na nje ya bunge laki tangu bunge lililopita sijamsikia popote pale sio Arumeru wala Kirumba, naomba kujua hili jembe limeingia mitini wapi? Kama kuna mtu mwenye taarifa yeyote naomba anijuze kilichomkuta mwanaharakati huyu.
     
  2. m

    mtamba Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Yuko sgd.Magamba wamemfungulia kesi ya uchaguzi.eti ameiba kura.
     
  3. D

    Duma R. SIFFI Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tundu Lissu!
    Tulishazoea kumsikia akichachafya kila kona ndani na nje ya bunge, siku hizi Tundu Lissu yuko wapi? maana sio Arumeru wala Kitumba hajasikiki hata kidogo, naombeni msaada kujua yuko wapi Lisssu kama mwanaharakati, Jembe, mpambanaji n.k
     
  4. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Yupo singida anawaburuza wazembe mahakamani wamemfungulia kesi kama walivyofanya kwa Lema, kwa kisiki hiki sijui kama watakiruka labda tena hukumu itoke ikulu
     
  5. m

    mwanakaya Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    anakabiliwa na kesi kuhusu uchaguzi mkuu uliopita balaa lake ni kwamba wanaomshitaki wameanza kuiogopa kesi!tusubiri
     
  6. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    yuko kwao Singida kwenye kesi ya uchaguzi.
     
  7. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kila lakheri kamanda wetu,
    Mola atakusaidia kuondokana na hila za magamba (magamba?)
     
  8. d

    dotto JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    yuko kwenye kesi iliyojaa umbeya mtupu kama ile ya Lema.
     
  9. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuna kesi ya mipasho iliyofunguliwa na magamba huko singida eti aliiba kura,naamini atashinda labda jaji awe hadija kopa kama yule wa lema
     
  10. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yupo Singida kushughulikia kesi. Marando yuko wapi?
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,631
    Trophy Points: 280
    Marando anatafuna pesa za Yusuph Manji.
     
  12. monongo

    monongo JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    magamba yanamchelewesha,ili yapumue kwanza,vinginevyo yangekohoa na kutema damu.
     
  13. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    kazi kweli kweli!
     
  14. m

    mwikumwiku Senior Member

    #14
    Apr 13, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amejikita zaidi kwenye kesi yake ya uchaguzi! Anaogopa yasijemkuta yaliyomkuta Lema! Ubunge mtamu!!!!! Mimi siyo gamba jamaniiiiiii
     
  15. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #15
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kweli uwezekano wa kushindwa kesi lisu ni sawa na mbingu na ardhi. Labda jk aingilie kati, kama haki itatendeka jembe litaendelea kutesa bungeni juu ya magamba.
     
  16. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #16
    Apr 13, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Lissu ni the next target ya Magamba baada ya kumshughulikia Lema.Ila kila jambo lina mwisho.Mnyika nae wanamuumia meno.
     
Loading...