Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tundu Lissu yu wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by whistle blower, Mar 5, 2011.

  1. whistle blower

    whistle blower Member

    #1
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ndugu zangu nauliza Tundu Lisu yuko wapi? hasikiki kwa muda sasa hata kwenye maandamano sijamsikia.
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,502
    Likes Received: 9,270
    Trophy Points: 280
    Tundu Lisu hakubaliani na siasa za maandamano, kama vile asivyokubali Zitto na viongozi wengine wengi tu wa Chadema.
     
  3. J

    Jonas justin Member

    #3
    Mar 5, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jambo usilolijua ni kama usiku wa giza...huna jipya
     
  4. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Ww ndiye msemaji hovyo wao
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Nadhani anafuatilia kesi yake ambayo inakaribia hukumu.
     
  6. M

    Msharika JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    :decision:ACheni unafiki! Tindu Lisu yupo kwenye shughuli maalum
     
  7. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    umbeya utaisha lini JF?
     
  8. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Cdm wako very planned. Huwezi kukuta mawakili wanajihusisha moja kwa moja ili ccm wakileta udikteta,mawakili ndo wanazama mahakamani kuitetea cdm,sipati picha kama na wao wanashitakiwa nani ataitetea cdm? Kaa ujue,cdm wamejipanda,safari hii ccm watakoma.
     
  9. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Chadema ina kazi nyingi za kufanya na kila mmoja ana majukumu yake kulingana na wakati,hivyo yeye kutoonekana katika mikutano sio tatizo bali tunatambua kuwa ana majukumu mengine ya kufanya.
     
  10. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,502
    Likes Received: 9,270
    Trophy Points: 280
    Duhhh, jipya la nini? Haya ya zamani yanatushinda!
     
  11. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,502
    Likes Received: 9,270
    Trophy Points: 280
    Kesi ipi hiyo tena? Isiwe inafanana na ile ya Silaa!
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,502
    Likes Received: 9,270
    Trophy Points: 280
    Shughuli Maalum? Duhh! Hii unamaanisha tuipe maana sisi hata kama yenyewe haina maana?
     
  13. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,502
    Likes Received: 9,270
    Trophy Points: 280
    Hivi nakuuliza haswa! Katika madikteta unavyowajuwa wewe na Kikwete yumo?
     
  14. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Those who talk don't know,those whow know don't talk
     
  15. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #15
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Kiongozi yeyote wa CDM mwenye mustakabari mzuri na nchi huwezi kumkuta kwenye maandano ya kuchochea vurugu,wala hawana isue yoyote inayowashughulisha isipokuwa wanamshangaa mbowe anavyomfariji slaa kwa vile walimtosa yeye hakuwa na plan ya kuwa rais, sasa kachemka ndo mbowe kupitia maaskofu wanajaribu kutafuta njia ya kumpeleka ikulu, hiyo CDM mmenoa. Tafuta list ya wabunge wa CDM ambao hawapo kwenye upuuzi huo kisha soma vizuri cv zao utaona kabisa ni tofauti na lema,mbowe, na slaa. Vijana msitumiwe kama madaraja kuleta vurugu kwa kudhani ndo solution ya matatizo.
     
  16. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #16
    Mar 5, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duuu! Kumbe humu kuna mitusi kiasi hiki! :hand:
     
  17. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #17
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mkuu ndio kikwete ni dikteta. Amezingatia vigezo vya udikteta vya kutosha. Mkuu una wasiwasi na ilo?
     
  18. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #18
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Hili swali ulitakiwa umuulize dada yako. Eti Tundu Lissu kamficha wapi?
     
  19. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #19
    Mar 5, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo ulitegemea kuona kwenye maandamano yote ya CDM wabunge wote wa chama hicho wawepo? Kweli baadhi ya akili zimeziba mpaka zinataka zizibe akili zingine makini
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    Mar 5, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,767
    Likes Received: 4,635
    Trophy Points: 280
    Ingependeza sana kama maneno haya ungemwambia mkwere kwamba hana haja ya kukimbia nchi kila siku kwa sababu CHADEMA haina sapoti ya umma. badala ya kwenda kutafuta hifadhi ya kukimbilia umma utakapoamuwa aje alikubali tatizo, kwani kulijuwa tatizo na kulikubali ni nusu ya solution, Watanzania wako tayari Rais awe hata Yusuf Makamba, lakini awatekelezee mahitaji yao ya msingi. na ukitaka kujuwa ukweli wa hili, kama wewe sio kula kulala na una mke, hebu acha kumpa mahitaji yake ya msingi yeye na watoto uone kama kama hiyo nyumba itakuwa na furaha na amani.
     
Loading...