Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tundu Lissu: Wakili wa Osin Mbaraka

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mbaga Michael, May 22, 2012.

  1. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Jamani kuna taarifa zimezagaa mitaani kuwa mh. Tundu Lissu ameitwa na familia ya aliyekuwa rais wa Misri kuwa wakili wa rais huyo wa zamani wa Mumbaraka, naombeni mwenye uhakika atuwekee hapa nasi tufunguke ufahamu. Nawasilisha
     
  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Siyo kweli, ni maneno tu ya kwenye ghahawa mkuu.
     
  3. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Ahsante
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    ni upepo tu utapita...hawezi kwenda misri ..halafu osin ndo nani?
     
  5. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ni kweli.
    ni mwanasheria wa kimataifa.
     
  6. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hosni Mubarak.
     
  7. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    habari hii ina utata
    kesi inasikizwa misri na sii mahakama ya kimataifa lugha yao kiarabu
    Tundu anakijua? sio rahisi,i totally disagree
     
  8. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Mfuatilie asb utipe taarifa katika power breakfast
     
  9. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    mh! yangu masikio
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hivi hako kajitu kanaijuwa sheria, kana piga piga kelele bungeni, nakumbuka siku moja kalikuwa kanajidai kupiga kelele za kisheria, akasimama Mzee wa Vijisenti, akamtoa "knock out" ya maneno yasiyozidi kumi. Kimya, akaufyata hana la kujibu zaidi ya mwenyewe kukiri "nakuheshimu".

    Hivi nyie mnafikiri kupiga kelele zisizo na mpango ndio kujuwa ukifanyacho?
     
  11. F

    FJM JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Muulize Ole Sendeka.
     
  12. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ungepeleka kule fb!
     
  13. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tatizo lako inawezekana ulisoma lakini haukuelimika au haukwenda shule ipasavyo ndio maana umejawa na ushadadiaji na negative attitude kwa kila jambo na kushindwa ku appriciate hata kwa vile vinavyostahili!sijui hata kama unajitambua!tatizo kubwa sana ili
     
  14. K

    Kimbito nyama Senior Member

    #14
    May 22, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kanaijua sheria aisee, kalisaidia sirikali kushinda ile kesi ya 'City water' international case. Pia Bungeni kanamsumbua sana Werema kwenye vifungu hadi siku hizi anakubaliana nae(Lisu) kila anapotaka kurekebishwa kwa vifungu.
     
  15. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #15
    May 22, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,168
    Likes Received: 1,418
    Trophy Points: 280
    katika ulimwengu huu lugha sio issue tena kuna vifaa vinatafsiri pia kuna wakalimani labda kuwe na tatizo lingine sio unaona hata UN mataifa mataifa yote wanakutana lakini wanaelewana!
     
  16. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #16
    May 22, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Handasi bana mpaka ipungue ndo unakuwa mtu
     
  17. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #17
    May 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Rejao kumbe una ID kumi-kumi...
     
  18. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #18
    May 22, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tunaishi kwa tetesi kila siku,hata maisha yetu yamekuwa ya tetesi kila muda na haishangazi kuona tunazidi kuwaza sana kuhusu tetesi kuliko hali halisi.
    Haiingii akilini mtu kusikia tetesi na unaiulizia bila kufanya utafiti maana tetesi nyingine hazina kichwa wala miguu kama hii hapa tunayoijadili.
     
  19. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #19
    May 22, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hakuna jipya kwani hilo ni gwiji la international law especially kwenye international crimes
     
  20. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #20
    May 22, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Sasa hivi Werema anatumia ile kanuni ya if you cant defeat the join them. Waulize mahakimu watakwambia Tundu ni wa aina gani. Watu wanapandisha mashetani mbele ya Tundu.
     
Loading...