Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tundu Lissu: Video ya hotuba ya katiba na sheria 2012/2013

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by 2015, Jul 16, 2012.

  1. 2

    2015 Senior Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau hotuba hii ilikuwa nzito sana na imeacha impact kubwa sana na mjadala mpana kwa mambo mbalimbali, please km kuna mtu ana video yote namuomba aniwekee hapa ili niwe naisikiliza kila siku.

    asanteni sana
     
  2. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,167
    Likes Received: 1,418
    Trophy Points: 280
    umenena mkuu hata mimi naitafuta sana
     
  3. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi pia naisubiri kwa hamu sana.
     
  4. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    omba tbc au star tv. Usikilize unafiki wa mh lisu.
     
  5. makusanya

    makusanya JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 502
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ni muhimu sana hiyo hata kwa kumbukumbu ya vizazi vijavyo
     
  6. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nami nahitaji please... you tube sijaiona
     
  7. 2

    2015 Senior Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Afisa Habari wa chadema ndugu Tumain Makene km hauna utaratibu wa kutunza video za hotuba za upinzani bungeni in full tunakuomba uanze ili uweze kukata kiu zetu kwa hotuba zijazo
     
  8. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
  9. Kizamani

    Kizamani JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Muhimu kuipata jamani. Mwenye nayo ashere nasi.
     
Loading...