Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tundu Lissu tena!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Asha Abdala, Nov 14, 2007.

  1. A

    Asha Abdala JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2007
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 1,135
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Leo kuzungumzia Kamati ya Sheria/Mikataba ya Madini katika kipindi cha Pambanua Channel Ten saa 3 usiku SAM.

    CBM wadokolee waliombali

    Nawapenda wote

    Asha
     
  2. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2007
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mie nitakuwa nawapa yote yatakayojiri,Najua anakuja kuananika ya kina Machunda na weingine..
    Toka lini Mwajiriwa wa Karamagi akachunguze Mikataba ya Buzwagi?
     
Loading...