Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tundu Lissu na Gekul kutikisa Babati kesho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Qedalong, Apr 24, 2012.

  1. Q

    Qedalong Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Majembe ya CDM yatafanya mkutano mkubwa wa CHADEMA kesho mchana katika viwanja vya Kwaraa, na watazindua matawi ya chama na vijiwe vya wakereketwa. Pia watapokea kadi za watu maarufu wa CCM na kujiunga rasmi CHADEMA. Pia watakuwepo makamanda wa chama wafuatao: Rose Kamili, Mch Natse wa Karatu.
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwaraa ndio wapi mkuu? . Magamba safari hii lazima yaangamizwe.
     
  3. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    viva chadema
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Msako unaendelea
     
  5. Mlingwa

    Mlingwa JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kila la kheri Makamanda wa Ukombozi
     
  6. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kwaraa ni Babati hiyo mkuu.
     
  7. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    huyu dada Pauline Gekul nilimkubali sana jana bungeni kwenye maswala ya ardhi na utalii
     
  8. V

    Vijijini Lawama JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    CDM oye hayo ndo mamabo!
    huu ndo msimu wa mavuno
     
  9. M

    Molemo JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    M4C for ever
     
  10. Q

    Qedalong Member

    #10
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwaraa ni uwanja wa mpira ulioko babati mjini
     
  11. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Mna muumiza kichwa sana Invisible, kwanini uandike bbt badala ya babati? tanzania kubwa mkuu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. m

    matawi JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hata mimi huyu dada alinikuna sana alivyokata issu naona watanzania tuna akili sana magamba ndo wamekosea kutengeneza dira. ngoja wachomolewe maggogoni nao wawe watazamaji
     
  13. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    CCM hawaoni huu moto?????
     
  14. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    big up cdm
     
  15. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #15
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cdm wasiweke silaha chini, mpaka kieleweke! Wazunguke nchi nzima kuondoa mafisadi walioiganda tanzania yetu kama luba.
     
  16. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ktk wabunge wa cdm waliofunika huyu dada Gekul ni mmoja wapo. Amejijengea heshima kubwa sana kwa wakazi wa manyara na babati, wenzetu waliwakilishwa vyema khs matatizo ya ardhi. Anauwezo wa kusimama 2015 na kushinda
     
  17. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #17
    Apr 24, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamani ambao hatujajiandikisha tujiandikishe tuwahukumu CCM uchaguzi ujao. Ni aibu kuwa na serikali isiyowajibika kama walivyoonyewakija juzi na Pinda nae akauchuna na JK nae hivyo hivyo. Na ikiwezekana hao mawaziri wakija majimboni tuwazomee
     
  18. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #18
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,924
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Natamani ningekuwa babati aisee. Du..nimetoka huko miaka 20 sasa..is my Home..Waambie waende Haraa, Bonga, Galapo, Maisaka, Mamire, Ng'wang'warey, Duru, Riroda, ukishuka mpaka Magugu, Kiongozi, Dareda kati na Mission, Bashnet, Madunga, quameyu, Nari, Masakta..Kadi ningechukua walah..Kuwa Visiwani nimekosea njia..NAJA
     
  19. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #19
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    M4C,kombola hili alibakizi mtu
     
  20. E

    Edwin Mtei JF Gold Member

    #20
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 13, 2008
    Messages: 181
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na Mwana JF Narubongo juu ya uwezo wa Mheshimiwa Gekul na nampongeza sana.

    Nikiwa Mwenyekiti Taifa wa kwanza na Muasisi wa CHADEMA, nachukua fursa hii kueleza kwamba alama ya Vidole Viwili "V" inayotumiwa na wana-CHADEMA ni alama ya Ushindi kimataifa yaani "Victory". Wanaoiona ni manati nadhani ni viongozi limbukeni, au mbu mbu mbu.
     
Loading...