Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tundu Lissu, Mtema ndani ya UDOM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SILENT ACtOR, Jun 25, 2011.

  1. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tuko ktk mkutano wa CDM tawi la UDOM. Sasa viongozi wa w/funzi wanatoa nasaha zao. Wanahamasisha vijana kujiamini na kuisoma na kuijua vizuri na siyo kuwa mashabiki wa kisiasa tu.
     
  2. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kazi ipo...hapo si ndio mkuu alipewa shahada ya uzamili au?
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Aksante..Keep us posted!
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mmmmmm...kesho utasoma kwenye magazeti......wanasiasa wameenda UDOM kuchafua hali ya hewa.......
     
  5. m

    mpenda CHADEMA New Member

    #5
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo lazma serikali ccm waseme chadema wanachochea maandamano
     
  6. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Watu wanataka kurudisha kadi kabla hata makamanda hawajaongea. Aliyekuwa mgombea ubunge CDM anaongea. Anasema wametishiwa wasije mkutanoni, lakini siasa ni kupigwa, kudharauliwa na mwisho ushindi.
     
  7. L

    Luiz JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Silent actor tupe mambo maana wengine ndio tumesimamishwa na hao magamba wakati tunadai haki yetu ya msingi.
     
  8. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    chademaaaaaaaaaaaaaa vemaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  9. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anasema nguvu ya umma ndiyo imepelekea rasimu ya katiba kugonga mwamba.
     
  10. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Rejia Mtema anaongea: anaongea kuhusu mjadala wa bajeti. Mfumo mbovu wa kupitisha bajeti ambapo mbunge anaunga mkono as. 100 kisha anaeleza matatizo kibao jimboni. Mwanasheria mkuu amegeuka kada wa CCM. Kamanda Silinde ameingia pia.
     
  11. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,298
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Regia mtema anasema anashangaa wabunge wa ccm(ye anawaita MACCM),kabla ya kuanza kuchangia bajeti wanaanza kwanza kuunga mkono hoja kisha hufuata malalamiko ambayo tena huishia kwa kuunga mkono hoja!anasem MACCM wanahofia kurudi kwenye uchaguzi kwa kuwa weng walipita ama kwa kuchakachua au kwa mbinde.Anasema hayo ni mapungufu mengine ya katiba yetu.anasema katiba mpya iondoe huu udhaifu ili hata majority ya wabunge wakikataa kuunga mkono bajeti uchaguzi usirudiwe.
     
  12. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mtema: Bajeti hii haiwezi kuwa na maana kusema uchumi unakua as. 7 wakati hauendani na hali halis ya maisha. Mikakati ya CCM imefeli kuwekeza kmenye nguvukazi ya wasomi. Wananchi waiunge mkono CDM kupinga ufisadi. Baraza la mwaziri la TZ linashawishiwa kwa maslahi ya watu wachache. Suala la posho: Jambo muhimu ni kubadili mfumo. Sitting allowance(appearance allowance?) ni wizi.
     
  13. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bilion 930 zitaokolewa posho zisizo za lazima zikifutwa
     
  14. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    give us update
     
  15. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Silinde (simba wa nyika) anaongea: Anasema vijana wakiamua ktk walitakalo lazima watafanikiwa.
     
  16. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #16
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Silinde: ana uhakika mwaka 2015 kati ya majimbo 11 CDM wataibuka kidedea ktk majimbo zaidi ya 7. Maendeleo yanahitaji speed catalyst, siyo kutimiza ahadi kwa maneno.
     
  17. L

    Luiz JF-Expert Member

    #17
    Jun 25, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Silent actor nimekukubali utafikili nipo live kwenye mkutano.
     
  18. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #18
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Silinde: Mungu humsaidia anayechakarika. Hivyo vijana (hasa mwaka wa 3 wanaoelekea kumaliza chuo) wakasambaze injili ya maendeleo kote nchini.
     
  19. M

    Mnyakatari JF-Expert Member

    #19
    Jun 25, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,298
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Rejia amemaliza sasa anaingia silinde.anasema wakati wa mabadiliko ni sasa.Watanzania tumechoka kudanganywa.bungeni uongo unageuzwa ukweli.Tumeishi katika laana kwa miaka 50.Anasema hawakatai kwamba ccm kuna mazuri wamefanya lakini hayalingani na miaka 50.CCM wamelifanya taifa linakwenda linapotoka.mgombea anatoa ahadi kumi anatekeleza ahadi moja,kwaiyo itamchukua miaka 50 kumaliza ahadi zote za muhula wake wa kwanza!Vijana tumieni nafasi mliyonayo kufikisha ujumbe kwenye jamii ili kuleta mabadiliko kuchochea maendeleo.
     
  20. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #20
    Jun 25, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Walishamaliza mitihani hawa wanafunzi? Umasikini+ Shule+Siasa=Kutangatanga. Waacheni vijana wasome kwanza?
     
Loading...