Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tundu Lissu: Madaktari hawakupaswa kufukuzwa kabla ya kujitetea kwa mujibu wa sheria

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Simba mnyama, Jul 30, 2012.

  1. Simba mnyama

    Simba mnyama JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbunge machachari, msema ukweli na muwazi, mheshimiwa Tundu Lissu amesema bungeni jioni hii kuwa madaktari hwakupaswa kufukuzwa bila kuwapa nafasi ya kujitetea kama inasema sheria. Huu ni uonevu mkubwa. Aidha Lissu ameponda kitendo cha kufukuza madaktari hao ambao wamesomeshwa kwa kiasi kikubwa kabisa cha pesa za walipa kodi wa nchi hii na matokeo yake baadhi yao wamekimbia na kwenda nchi nyingine ambako wanalipwa vizuri. Mbunge huyu amesema kuwa inabidi serikali ibadilike na iwalipe vizuri ili kuwafanye madaktari kufanya kazi hapa nchini.

    Aidha, Mheshimiwa Tundu ameponda kufungiwa gazeti la Mwanahalisi ambalo kabla ya kuandika chochote hufanya kwanza utafiti. Sauti ya watanzania ni kama imefungwa.
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kufungiwa mwanahalisi-Haya yote yana mwisho.
     
  3. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,758
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    Hiyo ndo Tanzania yetu..

    Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Tundu Lissu mzee wakuwekewa posho kwenye account yake bila mwenyewe kupenda.
     
  5. proisra

    proisra JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 14, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mwanahalisi lingefagilia CCM hata ruzuku lingepatiwa!!!
     
  6. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Jamaa is very smart...huyu kweli ni mwanasheria
     
  7. C

    Choi Member

    #7
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    tusikubali uonezi huu, baada ya mwana halisi who is next?
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hii thread inahusu mchango wa Lissu dhidi ya kufukuzwa madaktari. Wadau seniors kama wewe ni vema mkasaidia hili jukwaa likarudi kwenye mstaari unaoeleweka badala ya kujikita kwenye personal vandetta. Uliona shida gani kujadili sakata la madaktari badala ya mfumo unatumika kulipa posho kwenye account ya Lissu?
     
  9. EXTERMINATOR

    EXTERMINATOR JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunashughulikia suala la Mgomo wa waalimu kwa sasa. Hilo la madaktari tulishalimaliza. Tunajipanga kuwafukuza waalimu kwa style ileile ya madaktari baada ya kummapwepande kiongozi wao. Bado tunachukua data!
     
  10. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Tundu Lissu sasa anataka kujiaibisha. Aliyemwambia kuwa madaktari hawajapewa fursa ya kujieleza ni nani?
     
  11. S

    Sessy Senior Member

    #11
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante lissu kwa kutetea wanyonge tupo pamoja
     
  12. e

    evoddy JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wewe ni miongoni mwa watu ambao siku nchi hii tukiikomboa utakuwa mkimbizi.Wewe endelea ipo siku hawa mabwana zako watakuoa
     
  13. M

    Mwanaharakati Mkweli Member

    #13
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huwa anakurupuka huyu jamaa sijui kama huwa anathink big, watu wameamua kusema liwalo na liwe yeye anasema hawakupewa nafasi ya kujitetea au kujieza walipewa ila haohao wakina tundu ndio wamewaponza madaktari saizi anajaribu kujisafisha kwa aliowaponza
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,391
    Trophy Points: 280
    Toa ushahidi kuwa madaktari walipewa fursa ya kujieleza.
     
  15. b

    babou Member

    #15
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    uwe na aibu ndugu yangu.
     
  16. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wajitetee vp wakati mahakama ilisema mgomo ni batili? Hata kama wakisema wale madaktari bingwa waligoma so wasingeweza kufanya kazi bt wangeenda tu kazini wakae pale waonekane wako pale.. Wote wana makosa maana kwa serikali kwenda mahakamani hiyo pia walikosea
     
  17. a

    actus Senior Member

    #17
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 7, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    right to be heard?lissu anaseme hawakusikilizwa hao madaktari.?yani mwanasheria huyo anasahau kua madaktari were given not only right to be heard but also an adequate oportunity.kama anakumbuka Mwakyembe wakati anatoa report ya Richmond pia alilalamikiwa na Lowasa kua hakumpa nafasi ya kumsikiliza huku ofisi yake (lowasa)na mwakyembe ni karibu.lakini mwakyembe alimweleza kua alitaka apewe haki ya kusikilizwa ipi zaidi ya alichofanya.?sasa hao madaktari wasipotezwe na lisu kuanzisha hoja ya kua wamefukuzwa bila kusikilizwa.jamaa wamesikilizwa saana.
     
  18. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mwanhalisi lije kwa sura ingine
    "Majuto mjukuu"
     
  19. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
  20. U

    Udaa JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 727
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongera Mh;lisu kwa kuwawakilisha mjengoni ze docters.
     
Loading...