Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tundu Lissu Kwenye Medani Za Siasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Joyum, Dec 19, 2007.

  1. Joyum

    Joyum Senior Member

    #1
    Dec 19, 2007
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo saa kumi na mbili jioni saa za Afrika Mashariki, Tundu Lissu atakuwa hewani katika Star TV. Hebu tujaribu kumsikiliza huyu mwanamapinduzi machachari
     
  2. M

    Mshamba wa Kijijini Member

    #2
    Dec 19, 2007
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante kwa taarifa njeme hiyo , hao ndio mashujaa wetu sio stori tunazosimuliwa tutakuwa pamoja naye.
     
  3. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2007
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    edited au undedited
     
  4. Mnhenwa Ndege

    Mnhenwa Ndege JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2007
    Joined: Dec 5, 2007
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    barabara kabisa hata mimi nasubiri kumsikiliza
     
  5. s

    suleimani Member

    #5
    Dec 19, 2007
    Joined: Dec 9, 2006
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya na tumsikilize toto tundu. To me he is just a comical clown. Ana uana mapinduzi gani zaidi ya fujo za kitoto tu.
     
  6. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2007
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    nitoke vipi watu wananiuliza....
     
Loading...