Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tundu Lissu kama MESSI WA BARCA ndani ya Bunge, kamfumua Kafumu...!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jay One, Nov 19, 2011.

  1. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,291
    Likes Received: 1,940
    Trophy Points: 280
    I appreciate huyu Tundu Lissu, kamfumua Kafumu Mbunge, kwa kupokea per diem laki 6, na alivyotaja alishangaaa kuona yupo Bungeni meaning hakujua kama ni Mbunge inavyoonekana, imagine jamaa yupo busy hadi hajui kama Kafumu ni mbunge, alivyoelezwa na spika kuwa Kafumu yupo bungeni alishangaa kuonyesha hakujua ni mbunge, kamalizia na SHAME ON THEM, kwa wote walihusika ktk hujuma za sakata la wizara ya nishati na madini regarding Jairo scandal.....
     
  2. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    GOOD, Huyu itabidi awajibishwe haraka iwezekanavyo.
     
  3. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Hebu elezea kwa uzuri zaidi ueleweke,bado sijakuelewa!!!!!!!!
     
  4. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,291
    Likes Received: 1,940
    Trophy Points: 280
    Gwalo ako dohung, kwa gwalay, gweedo, here didn't u get me now?
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    teh teh teh amekuelewa sasa hivi
     
  6. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,369
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    kumbe huu ndio uzuri wa maelezo..lol
     
  7. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160


    Napakumbuka sana Babati
     
  8. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,369
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    kwakweli kafanya kweli amesema kuna jamaa kama akina kafumu wamekula wamejilipa laki 6 kwa siku..
     
  9. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,291
    Likes Received: 1,940
    Trophy Points: 280
    I was trying to change language, seems swahili is soo heard, hoping the dude kanielewa, amkatae/amkubali Tundu ni nomaa
     
  10. pinkmousse

    pinkmousse JF-Expert Member

    #10
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani ilikuwa raha kuangalia bunge la leo...penye ukweli pamesemwa...waendelee hivi hakuna kufichaficha uozo na ubadhirifu,tunalipa kodi zitumike vizuri alaaaa!
     
  11. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #11
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,291
    Likes Received: 1,940
    Trophy Points: 280
    Today wameongea kama Taifa moja, kwa maslahi ya wananchi, itikadi zilikuwa pembeni, very interesting....!!!
     
  12. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #12
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    aha ha ha ha ha amekupata
     
  13. MADAXWEYNE

    MADAXWEYNE JF-Expert Member

    #13
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    gwedo saita??? abaha woos
     
  14. Kadamfu

    Kadamfu Senior Member

    #14
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kafumu awajibishwe
     
  15. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #15
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Huyu jamaa ni jembe!i ril appreciate comrade Lisu
     
  16. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #16
    Nov 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Saita orio? Gweedo hema? Teh teh! Umenikumbusha wakati nipo Dareda!
     
  17. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #17
    Nov 19, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Kafumu! Kafumu! Kafumu! Kafumu! Kafumu! Kafumu!
    Kweli Igunga hamja watendea haki watanzania. Kafumu huyuhuyu amekula posho ya laki tano?!

    Nazidi kukumbuka maneno ya katibu wa chama changu "KUENDELEA KUICHAGUA CCM NI MAAFA" DR SLAA 2010.
     
  18. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #18
    Nov 19, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kafumu kama alikua hamfahamu MH Tundu Lissu, habari ndio hiyo.
    Kafumu nilikua namuona mpole kumbe ni bonge la gamba, kweli C.C.M ni janga la kitaifa.
     
  19. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #19
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kupitia upande mwingine nimeelewa maana alinichanganya, nakaa Babati lakini sijanyaka hiyo lugha ila naipenda!!!!!
     
  20. samito

    samito JF-Expert Member

    #20
    Nov 19, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aibu sana, kumbe kafumu alishaiba b4 hajaingia mjengon, aibu kwa magamba
     
Loading...