Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tundu Lissu atunukiwa Nishani ya Heshima Marekani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mimibaba, May 7, 2011.

  1. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    "Wanabidii wenzangu,

    Nadhani sitakosea kuwashirikisha habari njema kidogo. Leo hii tarehe 6 Mei 2011, Chuo Kikuu cha Bridgeport kilichopo mji wa Bridgeport, Jimbo la Connecticut nchini Marekani kimenitunuku nishani ya 'Mwenza wa Heshima wa Chuo cha Kimataifa cha Chuo Kikuu cha Bridgeport' (Honorary Fellow of the International College).

    Citation ya nishani hii inasomeka kwamba 'Mheshimiwa Tundu Antiphas Lissu cheo cha Mwenza wa Heshima wa Chuo cha Kimataifa kwa kutambua utumishi wake uliotukuka katika kuendeleza haki za binadamu, ujenzi wa demokrasia na ulinzi wa mazingira katika Tanzania na Afrika...

    ' Kwa Kiingereza: 'In recognition of his inspired service for the furtherance of human rights, democratic institutions and the protection of the environment in Tanzania and in Africa..."

    Tuzo hii imekabidhiwa kwangu na Mkuu wa Chuo cha Kimataifa Dr. Thomas J. Ward na Rais wa Chuo Kikuu cha Bridgeport Dr. Neil Albert Salonen.

    Kwa wale wote ambao wanaweza kuwa wanajiuliza kwa nini sijaonekana Mbeya na Nyanda za Juu Kusini, hii ndio sababu ya utoro wangu.

    Nitajiunga na makamanda wenzangu kuanzia wiki ijayo.

    Wasalaam,

    Tundu"

    Nimetundika hiyo msg ya Mh. Tundu Lisu iliyoko "wanabidii" kwa kufurahishwa na kutambuliwa kwake kimataifaa na kujibu tashwishwi za kutokuwepo kwake kwenye maandamano ya Mbeya.

    Hongera Tundu Lisu, Hongera Chadema thamani yenu inaheshimika.

    Kitaeleweka tu.
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hongera zake sana mkuu Tindu
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,767
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    Vipi Tambwe hapewi jamani?teh teh teh teh,ahaaaa,maskini wavua magamba!

    PIPOOO.....,ndugu yetu,mbunge wetu,Lissu,pale bungeni Mama wa Makida anatafuta kila njia uingie mkenge,but always stand smart as for us we trust u,no matter what,the truth speaks tself to reveal the essence of the truth! The ALBAMA MATCH STILL GOES ON!
     
  4. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Bora hata hiyo inatambulika kimataifa kuliko hizi wanazokabidhiana watu wenye magamba na vyuo vyao vya kata!! Tuzo za Udhamiri/Uzambivu na Uchakachuaji.

    View attachment 29503
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hongera sana Mr Lissu usibweteke, endelea na kazi, kaza buti, jiamini na watanzania wataendelea kuwa nyuma yako
     
  6. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kweli Mambo hayo
     
  7. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    hongera sana Tundu Lisu kwa kutunukiwa.
     
  8. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2011
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Big up mkuu
     
  9. hKichaka

    hKichaka JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tunajua lazima mambo kama hayo yaje kwako kwani tunaziona juhudi zako .kaza but usichoke we ni mzalendo wa kweli katika taifa letu.kama ilivyokuwa pale bungeni siku ya mjadala wa mahakama tuliona juhudi zako za kutete democrasia katika nchi yetu japokuwa ulishindwa lakini ukweli utabaki pale pale.
     
  10. z

    zamlock JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hongera tundu lissu ndo maana nilishanga auonekani mzee
     
  11. J Rated

    J Rated JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ni aibu vyuo vya hapa havitambui mchango wake..kweli nabii hakubaliki kwao..
     
  12. c

    chetuntu R I P

    #12
    May 7, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hongera sana mkuu.
     
  13. Mpiga Nyoka

    Mpiga Nyoka JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hongera Lissu
     
  14. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Asante sana na Hongera Tundu A. Lissu
     
  15. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hongera sana Mh. Tundu Lisu. Kaza buti
     
  16. Mosachaoghoko

    Mosachaoghoko Senior Member

    #16
    May 7, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka Lissu big up man
     
  17. M

    Masingija Member

    #17
    May 7, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera sana Mh.Lisu. You deserve that.
    Mungu akubariki sana, akujalie afya njema, na damu ya Bwana YESU akufunike.Maadui wako washindwe kwa jina la YESU.
    You are not alone, wapenda haki tuko pamoja na wewe.
    Naomba wananchi wa jimbo la Mheshimiwa wampongezi mbunge wao.
     
  18. MAYOO

    MAYOO Senior Member

    #18
    May 7, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hongera mh, endelea kuchapa kazi.
     
  19. M

    Masingija Member

    #19
    May 7, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera sana Mh.Lisu. You deserve that.
    Mungu akubariki sana, akujalie afya njema, na damu ya Bwana YESU akufunike.Maadui wako washindwe kwa jina la YESU.
    You are not alone, wapenda haki tuko pamoja na wewe.
    Naomba wananchi wa jimbo la Mheshimiwa wampongezi mbunge wao.
     
  20. K

    Karuh Member

    #20
    May 7, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu Lissu,we ni icon ktk bunge letu. Kama alhaj dr dr dr pres.jk alisema bora dr Slaa apate kura kuliko wewe kwenda bungeni tayari alishakubariki kuwa wewe ni tishio. You are my 2rd Role model after dr Slaa ! Gud gud!
     
Loading...