Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tundu Lissu ataja wabunge wanaotuhumiwa kwa rushwa, Zitto si mmojawapo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OgwaluMapesa, Jul 30, 2012.

  1. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mbunge wa Singida mashariki Tundu Lisu amefanya conference mjini Dodoma leo mchana amewataja wabunge wafuatao kuwa ndio vinara wa rushwa kamati ya nishati na madini.
    I.Munde Tambwe
    2.Sara msafiri
    3.Mwijage
    4.Nasir mbunge wa korogwe

    Cha kushangaza lisu ameshindwa kumtaja zito kabwe kwa sababu zisizofahamika,nimeamini jamaa sio objective,ikumbukwe katibu mkuu Maswi amtaje Zitto ,Lisu anaficha ukweli for which reason mwizi ni mwizi tu

    Tundu Lisu angefanya la maana kama angemtaja na zito kuliko kuwataja wabunge wa CCM tu.
     
  2. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Duh! Au ndo siasa za uraisi kama mwana kwetu Zitto anavyosema!!!
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    kwani ni lazima zitto atajwe hata kama hayumo.
     
  4. Root

    Root JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,447
    Likes Received: 3,442
    Trophy Points: 280
    jamani kwani alipokuwa anachukua hiyo rushwa ulikuwa nae?
    Zito amezikana hizo shutuma mara kibao nadhani kutotajwa kwake ina maanisha hahusiki
     
  5. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    si mtaje wewe, kwani hadi utajiwe ndio uridhike.
     
  6. m

    mamajack JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    heeeeee,kwani lazima amtaje zitto hata kama hayumo??after all spika kiloboto ndiye alipaswa ataje.lakini zito kama yuomo atatajwa tu,na kama hayumo hatatajwa.
     
  7. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Sasa we amtaje mtu hata kama hana ushahidi.? Tumia basi akili na hata kama ni kweli hatupendezwi na mienendo ya Zitto lakini evidence na facts ni muhimu ktk kutaja majina ya watu order kuondoa disputes.
     
  8. Mdakuzi

    Mdakuzi JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2,766
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 180
    Sasa kama Maswi alishamtaja Zitto, ulitaka Lissu amtaje tena wa nini?
    Iko wazi tu kwamba, Lissu amewataja wale ambao hawakutajwa na Maswi!
    Hata huko kuwataja tu hao sio jambo dogo, na tunapaswa kumpongeza Lissu kwa hatua hiyo sio kuleta porojo zisizo na mashiko kwenye jukwaa....
    Tuambie kuna Mbunge gani mwingine aliyewahi kuwataja Wabunge wala rushwa, ukiondoa Kafulila alipowataja akina Zambi?
    Hongera sana Lissu kwa hatua hiyo, tunaamini Wabunge wengine wenye ujasiri kama wewe watafuatia!
     
  9. g

    gabz Member

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zito kama yumo angetajwa ana kama yumo but anafichwa itajulikana tu let just be wavumilivu...hii ni list ya Lissu tusubiri ya ccm yawezekana bw zitto yumo
     
  10. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,830
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    wadau wa jf,
    tusubiri kamati ya maadili ya bunge then tutajua ni akina nani. kila mtu atasema lake sasa. kamati isipowataja after one week, mbatia katamka atawataja live. lets wait.
     
  11. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    ZITTO alimtaja karamagi.
     
  12. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    Zitto alishatajwa na maswi hivyo si lazima lissu amtaje tena...ahsante kamanda tundu lissu
     
  13. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Charles Mwijage si ndiye inasemekana ana maslahi Tanesco?
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mwana jf kwa kashaf hizi za rushwa bungen bado una imani nalo????? Likuteteee
     
  15. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kila siku tunalalamika kwanini polisi wanajichunguza wenyewe badala ya kua na tume huru..sasa cdm kama na wao wanajichunguza wenyewe...haki itatendeka kweli hapo
     
  16. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,435
    Trophy Points: 280
    tulia ongea taratibu
     
  17. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,696
    Likes Received: 1,832
    Trophy Points: 280
    Akamtaja Mkullo!!
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Sina imani na bunge kabisa tangia walivyoongwa na ssra wao mafao wanachukua sisi hatuchukua mpaka 55 na bado wanakula milungula hila mwaka huu lazima kuwa-"nyimamadogookumanga"
     
  19. piper

    piper JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nafikiri ukimtaja mtu inatakiwa ushahidi uwepo ready handed, so may be alowataja ana ushahidi wao, so km Maswi ana ushahidi wa Zito mwambie afunguke
     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Wewe jamaa unachekesha sana sasa unataka kulazimisha kwa mapenzi yako ZZK atajwe wakati hayumo...kama wewe una ushahidi taja JF sio sehemu ya porojo.
     
Loading...