Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tundu Lissu ashinda kesi ya kupinga ubunge wake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Isango, Apr 27, 2012.

  1. I

    Isango JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 293
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tumeshafika mahakamani, wafuasi wa vyama mbalimbali vya siasa, wananchi wa Singida, na waandishi wa habari wapo wengi sana katika eneo la mahakama.

    Polisi ni wengi sana, ndani na nje ya mahakama. Kilicho cha ajabu kidogo leo getini maofisa wote wakubwa wa jeshi la polisi wapo pale na kikosi maalumu kwa ajili ya kumkagua kila anayeingia mahakamani, tunapekuliwa hasa, hadi wabunge wanaoingia.

    Kuna baadhi walikatazwa kuingiza magari yao mahakamani lakini baada ya vuta nikuvute, magari yapo mahakamani, na watu wamtinga ndani tunasubiri yatakayojiri.......... tutawajuza, leo kamanda nipo gado, Mungu amenijalia afya.

    UPDATES:

    Jaji amemaliza: LISSU AMESHINDA, MUNGU AWABARIKI MLIONIOMBEA NIWAFIKISHIE HAYA

     
  2. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni matumaini yangu kwamba leo ndiyo siku ya hukumu.

    Jamani wale mliopo Singida tunaomba mtupe updates.
     
  3. koo

    koo JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    thanks mkuu isango tupo pamoja
     
  4. M

    MIRIJA IKATWE Senior Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du hii kali mbona hivyo lakini. This is going to be anaother mistake for ccm and last chance
     
  5. m

    muislamsafi Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante kwa taarifa
     
  6. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,703
    Trophy Points: 280
    Twasubiri kwa shauku kubwa..
     
  7. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    asante sana kaka......tuko pamoja..

    juu ya hukumu hiyo kuna fitina kubwa sana ila nasubiri jaji ahukumu...
     
  8. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,140
    Likes Received: 3,674
    Trophy Points: 280
    wataanzisha uzi wao wenyewe, kuna mkuu ISANGO huko. Acha kiherehere.
     
  9. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Leo nahisi naweza kuwa hivi..............:doh::doh::doh::doh::doh:
     
  10. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    sawa kamanda...tunafuatilia kupitia kwako...wewe ndiyo jicho letu huko kwa kamanda wetu Lissu...keep us informed everytime dude!
     
  11. U

    Uncle Jei Jei JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 917
    Likes Received: 372
    Trophy Points: 80
    Mh! Ulinzi wote huo wa nini!? Tunaingoja mkuu,tupe yatakayojiri!
     
  12. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
  13. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapo kuna kitu hawa wanakitengeneza lakini watakipata.we al tired with ccm
     
  14. Advicer

    Advicer JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 396
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    tupo pamoja kamanda.
     
  15. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    isango kama una skype sema ili tufanye utaratibu wana jf wawe wanasikiliza live toka huko...
     
  16. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wingi wa polisi unaashiria something negative...
     
  17. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ukiona hovyo ujue matokeo wanayajua, hii ni kama ilivyokuwa wakati wa lema. wanajua matokeo ya kumvua ubunge Mh. Lissu yataamsha hasira za wananchi ndo maana wameandaa mabomu ya kuwapiga. Nchi hii !!!!!! kweli kazi ipo.
     
  18. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #18
    Apr 27, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Namshauri akate rufaa kwa sababu kuja kusikilizwa tena mwaka 2014. Wanatakiwa aendelee kututumikia watanzania nchi nzima tunamuhitaji.
     
  19. WOWOWO

    WOWOWO JF-Expert Member

    #19
    Apr 27, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Eee Mungu ingilia kati huu mkakati wa magamba kubaka Demokrasia unatisha. Taarifa zinazovuma sasa za kutumia mahakama kuwavua ubunge baadhi ya wabunge machachari wa upinzani ni mbaya na zinatia hasira na ghadhabu. Kuna kila sababu ya kusubiri kitakachojiri.

    Lakini kama itakuwa kama yale ya Lema ni lazima uongozi wa CDM uchukue hatua.Huu mkakati hautakoma, unaweza kuhamia kwa Sugu na kwa wabunge wengine. Kumbukeni kila mbunge wa CDM matokeo yake ya uchaguzi yamepingwa mahakamani na magamba na ulikuwa ni wito wa Mzee Makamba,
     
  20. Mark Francis

    Mark Francis Verified User

    #20
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 605
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kinachotuangusha watanzania ni UOGA na UBINAFSI.... Kwa mtindo huu hakuna haja ya kuwa nchi ya kidemokrasia, manake watawala wameshindwa hilo. Huu ni sawa na udikteta kutoa chaguo la wananchi kwa maslahi binafsi ya kikundi cha watu wachache. Afadhali wangekua madikteta kwa maslahi ya wananchi walio wengi, lakni wao wanakua madikteta kwa maslahi yao binafsi ili pale watakapokua wakila kusiwe na mtu jasiri wa kuwapigia kelele... Ifike mahala tuseme BASI kwa huu ukandamizaji.
     
Loading...